Car Related Discussion > Miata Memorabilia

"Mickey Mouse Collection"

(1/3) > >>

Rattster:
อันนี้เป็นของเล่นตั้งแต่ปี 1990 ของบริษัท Masudaya เป็นรถระบบไขลานครับ

เก็บมาหลายปีแล้วครับ เริ่มจากได้คันสีแดงก่อน แล้วก็ บรอนซ์

ล่าสุดเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว พี่โอ๊ค หาสีเหลืองมาให้ ขอบคุณมากครับพี่  :emo59:

ตอนแรกก็นึกว่าจะครบแล้ว เพราะเห็นในหนังสือแค่นี้

ทำไปทำมามีโผล่มาอีกคัน เป็นสีน้ำเงิน มินนี่ เป็นคนขับอีก เลยยังครบซักที

ก้มหน้าก้มตาหาต่อไปครับ.......  :'(  ใครมีเบาะแสแจ้งผมบ้างนะครับ ^^

Rooster NR-A:
หาของเก่งจริงๆ  :like:

tt1213:
เจ๋งมากกกก :like: :like: :like:

oakinen:
น้ารักสุดๆเลย.....คันกี่บาทละจ๊ะพ่อหนุ่ม.....ฮ่าๆๆ  ^.^

:like: :like: :like:

Rattster:

--- อ้างจาก: oakinen ที่ มิถุนายน 14, 2012, 09:29:24 PM ---น้ารักสุดๆเลย.....คันกี่บาทละจ๊ะพ่อหนุ่ม.....ฮ่าๆๆ  ^.^

:like: :like: :like:

--- End quote ---

อยากรู้จิงๆหราก๊าบ เดี๋ยวโต๊ะกะจายนร๊า.... 55555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version