ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ  (อ่าน 5664 ครั้ง)

standup

• บุคคลทั่วไป
Re: สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:23:10 PM »
สวัดดีปีใหม่ครับบบบบบบบบบบบบบ
สวัสดีปีใหม่ครับเฮีย และทุกท่านครับ
เฮียมาเชียงใหม่ด้วยเหรอ ไม่งั้นจะให้เฮียเอารถไปขับกินลมซะหน่อย โชคดีตลอดปีครับทุกท่าน
ขอบใจน้องชาย…แต่มากับครอบครัวปลีกตัวยาก…ตอนนี้อยู่กลางเมื่องเชียงใหม่ น้องชายพักไหน กลับเมื่อไหร่?สวัสดีปีใหม่ ขอให้รวยๆคิดรัยได้อย่างที่คิดนะ
ขอบคุณครับเฮีย รวยๆเช่นกันครับ กลับถึงบ้าน รถปลอดภัยดีครับ

ออฟไลน์ mistertoey

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 11:02:54 PM »
สวัสดีปีใหม่คับ...
ขอให้ทุกท่านมีความสุขเยอะๆ สุขภาพแข็งไม่ป่วยไข้
ให้เงินเดือนเยอะๆ กิจการร่ำรวย เจริญก้าวหน้า ร่ำรวยๆนะค๊าบ
พบเจอแต่เรื่องดีๆ สิ่งดีๆ ตลอดไปคับ :emo59:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 12:23:46 AM »
ตามมา สวัสดีปีใหม่พี่ๆน้องๆทุกคน :emo55:...เพิ่งกลับจากปายมา :car:

คิดถึงบ้านนี้ใจจาขาด ไม่มีคอมให้ใช้ :106: