ผู้เขียน หัวข้อ: มีพบ....ก็ต้องมีจาก สำหรับคนชอบขับเร็วเท่านั้น  (อ่าน 8153 ครั้ง)

ออฟไลน์ rmeng_cm

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
Re: มีพบ....ก็ต้องมีจาก สำหรับคนชอบขับเร็วเท่านั้น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 05:37:38 PM »
พี่ ไม่แยกของขายมั่งเหรอครับ อิอิ

เล็งอะไรเอ่ย.....แฝดพี่....

ออฟไลน์ meangza

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
Re: มีพบ....ก็ต้องมีจาก สำหรับคนชอบขับเร็วเท่านั้น
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 06:23:42 PM »
พี่ ไม่แยกของขายมั่งเหรอครับ อิอิ

เล็งไว้หลายอย่างเลย 5555 อาจารย์ อย่าบอกนะว่าเล็งไว้เหมือนกัน

ออฟไลน์ rmeng_cm

• *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 07:34:27 PM »

เล็งไว้หลายอย่างเลย 5555 อาจารย์ อย่าบอกนะว่าเล็งไว้เหมือนกัน

คิคิ.... บอกแล้ว เพราะเราคือ พี่น้องกัน.....5555

ปล. แต่เจ้าของเค้าไม่แยกขายให้เรา  เศร้าใจ.......  ขอบคุณนะครับกลัวลองแล้ว ห้ามใจไม่อยู่ ...... ลองให้อยากแล้วจากไป......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2012, 07:37:46 PM โดย rmeng_cm »
I love miata

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 03:18:00 PM »
@oasis  กระป๋องโค๊กใช้ดักไอนำ้มันเครื่องครับ พอดีตอนทำเสร็จไม่มีของ ช่างเลยคว้าเอาของใกล้มือมาใช้แทน
มีคนทักเยอะรวมทั้งกรรมการที่งานประกวดรถด้วย เลยทิ้งไว้ยังงั้นไม่เปลี่ยน

@rmeng_cm ไม่ได้หวงสี่ลิ้นหรอกครับ บังเอิญต้องใช้คู่กะกล่อง F Con V Pro ที่มีสายกะซอฟท์แวร์เฉพาะจาก RS Aisawa ที่ต้องจูนโดยช่างคู่บุญเฉพาะครับ ส่วนของอื่นถ้าเจ้าของใหม่เค้าไม่อยากได้ ผมก็จะเอามาขายครับ

ท่านอื่นๆ ที่โทรมาถามเรื่องสี่ลิ้น กรุณารับทราบตามนี้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 10:09:23 PM »
ขออภัยท่านที่มาดูรถเมื่อวันเสาร์ พอดีเด็กที่บ้านเป็นต่างชาติ ผมเลยไม่ได้ฝากกุญแจไว้

ช่วยกรุณาโทรมานัดใหม่นะครับ (ช่วงเวลาใหนก็ได้)  :emo59:

พอดีปลายอาทิตย์ผมจะต้องไปธุรกิจที่เขมรอีกด้วย

ถ้าเอาจริงๆเดี๋ยวผมลดค่าเสียเวลาให้  :emo55:

ออฟไลน์ Phoenix

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
  • No Love No Lust No Life
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 02:08:23 AM »
ขายแล้วเหรอครับพี่..น่าเสียดายจัง

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 16, 2012, 12:54:12 PM »
 :emo64:

ยังขายอยู่นะครับ พอดีช่วงที่ผ่านมาเดินทางตลอด เลยไม่สะดวก

สนใจต่อรองได้ อยากให้คนที่ชอบจริงๆไปดูแล โทรมาได้ครับ