Car Related Discussion > Miata ห้องนั่งเล่น

โดนเต็มๆ ....

<< < (2/2)

Tle MinicA™:

--- อ้างจาก: Dancing_with_Devil ที่ ตุลาคม 26, 2009, 08:54:52 PM ---เซงอีกแล้ว

วันนี้ตอนเย็น โดนจับตรงด่านทับช้าง วิ่งแค่ 130

เสียตั้ง 500

เซงจังโว้ย

--- End quote ---

พี่ยุ่งไม่บอกจ่าไปละคับ..ว่า..รถผมแรงมาก

ไม่รู้วอลโว่ดำเสร็จออกมาจาโดนจับความเร็วแบบนี้ไหมน้อ

Dancing_with_Devil:
เติ้ล

พี่ไม่ได้ขับเร็วเลยนะ
ก็ขับมาเรื่อย ๆ ไม่ได้รืบอะไร

ถนนเส้นนี้ ไม่เคยมีการจับความเร็ว

โดนเข้าเซงเลย

ไว้วอลโว่ดำเสร็จแล้ว ไปลองรถกันแถว ๆ เมืองกาญจน์ดีไหม เติ้ล

redplayboy:
ข้างบนนี่แรงทั้งคนทั้งรถฮับ..  mazda confirmed !! :025:

pop_pop:
 รถผมมะได้ต่อทะเบียน ทำไมมันไม่เคยจับข้อหานี้เลย

มันจับอย่างเดียวคือ ทะเบียนยาว  เซ็งเป็ดจิงๆ... :002:

Dancing_with_Devil:

--- อ้างจาก: pop_pop ที่ ตุลาคม 28, 2009, 12:40:37 AM --- รถผมมะได้ต่อทะเบียน ทำไมมันไม่เคยจับข้อหานี้เลย

มันจับอย่างเดียวคือ ทะเบียนยาว  เซ็งเป็ดจิงๆ... :002:

--- End quote ---

ขอให้ความปรารถนา ของ น้อง Pop_Pop

ได้สำฤทธิ์ผลในเร็ววันนะน้อง

ไม่ต่อทะเบียน แต่เล่นถ่ายเอกสารสี พี่จ่าก็ดูไม่ออกนะซิ

5555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version