ผู้เขียน หัวข้อ: นอกรอบอัดรถมันๆ กินกุ้ง ปูเผาที่บ้านพี่แอ๊คนครปฐม เวลาเย็น 20/08/11  (อ่าน 5639 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
เพิ่งเข้ามาดูเว็บ  ไม่ทันแร้ววว   :106:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
:010:สงสัยnaสีขาวเกียร์ไม่เงา???

มุกนี้หลายชั้นมาก สวดยวด

ออฟไลน์ Jo-8898

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
 :036:หลังจากนี้เขาคงต้องoverhaulชุดเกียร์5speeds ให้แจ่ม อย่าปล่อยให้ เกียร์มัว น่ะเพื่อนจะได้ออกทริปกับทางคลับบ่อยครั้งขึ้น

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
:036:หลังจากนี้เขาคงต้องoverhaulชุดเกียร์5speeds ให้แจ่ม อย่าปล่อยให้ เกียร์มัว น่ะเพื่อนจะได้ออกทริปกับทางคลับบ่อยครั้งขึ้น

5555  ;) ;) ;) แซวผมหรือเปล่าเนี่ย  เกียร์ผมเงาแว๊บรับรอง  แต่ตารางชีวิตแทบไม่เคยว่างเลยคร้าบ

ออฟไลน์ Jo-8898

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
ขอ visa ไม่ทัน :004:
ขอโทษครับไม่ใช่คุณก้อง  ผมกำหนดGPSชัดเจนไม่ได้ technical problem!!!

ออฟไลน์ Gong959

• *
ขอโทษครับไม่ใช่คุณก้อง  ผมกำหนดGPSชัดเจนไม่ได้ technical problem!!!

ฮิๆๆๆ  ผมร้อนตัว  :066: :066: :066:

ออฟไลน์ Chitaro

• *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
Jo... :emo54:

แหมๆๆ. ได้ทีขี้แพะไหลเลยนะ :emo51:

คุณก้องไม่ต้องร้อนตัวคับ มันแซวผมล้วนๆ :emo47:

อย่าพลาดนะ..ฮึ่ม :emo48:


ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
เอาภาพบรรยากาศเล็กๆ น้อยๆ มาแบ่งปันครับ... :D

1. เลี้ยงฉลองวันเกิด 3 หนุ่มแห่ง Miata ร่วมใจกันเป่าเค้ก...(สังเกตุปากพี่โอ๊คดีๆ เตรียมเป่าเต็มที่เลย ;)) :emo22:
2. สมาชิกผู้ร่วมวงสังสรรค์ ขาดคุณ ชิต NC ที่หอบหิ้วเครื่องดืมมาให้เพียบ...แต่ขอตัวกลับไปก่อน  :050:
3-6 เรามาดูกันหน่อยสิว่าเค้าเป็น ช หรือ ญ ปกติผู้ชายเค้านุ่งผ้าเช็ดตัวกันอย่างนี้ไหมเนี่ยะ แถมมีแอบอ่อยด้วย 555+ :025:
7. ใครเสียตัวกับใครดูกันเอาเองเลยคับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2011, 09:03:58 PM โดย NA_Devil »

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :004:
เสียดายจัง พลาดงานดีๆ ยังงี้ได้ไง

แต่ภาพ X นิดนึงนะ

ออฟไลน์ bubble

• *
  • Gift : 38
ภาพสุดท้าย พี่จิณตนากับใครอะคับ   :010:  ดูไม่ออก 555
ไปไม่ได้เสียดายจางงง  :066: อยากไปๆๆ  :106:

deathmark

• บุคคลทั่วไป
เดาได้เลย  ในอ่าง  พี่จิน  อีกคนก็พี่นัน  คู่รัก คู่ใหม่ในชมรม 

ปล  แอบรู้มาว่า เพิ่งตกลงปลงใจได้เสียกันไปเมื่อไม่กี่วันก่อน

( ขำๆ นะครับ พี่แซวเล่นหน่ะ )

ออฟไลน์ BEE

• *
เอาภาพบรรยากาศเล็กๆ น้อยๆ มาแบ่งปันครับ... :D

1. เลี้ยงฉลองวันเกิด 3 หนุ่มแห่ง Miata ร่วมใจกันเป่าเค้ก...(สังเกตุปากพี่โอ๊คดีๆ เตรียมเป่าเต็มที่เลย ;)) :emo22:
2. สมาชิกผู้ร่วมวงสังสรรค์ ขาดคุณ ชิต NC ที่หอบหิ้วเครื่องดืมมาให้เพียบ...แต่ขอตัวกลับไปก่อน  :050:
3-6 เรามาดูกันหน่อยสิว่าเค้าเป็น ช หรือ ญ ปกติผู้ชายเค้านุ่งผ้าเช็ดตัวกันอย่างนี้ไหมเนี่ยะ แถมมีแอบอ่อยด้วย 555+ :025:
7. ใครเสียตัวกับใครดูกันเอาเองเลยคับ  ;)

. ผมว่ารูปแรกขวดเบียรมากกว่าเทียนบนเค็กอีกนะครับ แหะๆ

ออฟไลน์ rangreeb

• Gift : 13
ว้าววววมีนู๊ดพี่จินให้ดูด้วย.   ;)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
Happy Birthday อีกรอบนะครับ

อิจฉาอยากไปมากๆเลย แต่มีเรื่องทางบ้านต้องเคลียร์ก่อน T_T