Car Related Discussion > Miata Showroom

มาดูผมแปลงร่าง NA8 & NC2 กันครับ

<< < (2/16) > >>

panjap:
สีสวยเครื่องดีครับ เห็นด้วย mx5 ขับสนุกมาก แต่ตอนนี้ต้องจอดก่อน หน้าฝนกลัวน้ำท่วม รอหมดฝนก่อนค่อยเอามาขับใหม่

vaspakung_shop:
รถสวย และตามฝันเหมือนกันเลยครับ ยินดีด้วยครับ สานฝันเพื่อเติมพลัง ^_^

cabriolet:
รถสวย ล้อสวย สีสวย ภายในจัดเต็มๆ  :117: :like: :like:

DNA:
อยู่แถวบางบัวทองเหรอครับ สวยจัง

Zoom-zoom:
 :like: ยินดีต้อนรับครับ

รถสวยมากครับ
 อยากให้เชื่อว่ามีอีกหลายๆคนในห้องนี้ ที่เลือกขับ MX-5 ทั้งที่มีรถที่ แรงกว่า เร็วกว่า

แต่่ที่สำคัญขับสนุกกว่านี่ ต้อง MX-5

ไว้ต้องมาลองขับไปทริปกันแล้วจะได้ความสนุกเพิ่มอีกเยอะเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version