ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ เพื่อนผมเดือดร้อนจริงๆ !!!  (อ่าน 1709 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 52
สืบเนื่องจาก มหาภัยพิบัติที่ถาโถมถล่มแผ่นดินกำเนิดของรถ Miata

เลยอยากจะขอความเห็น จากเพื่อนๆ สมาชิก ว่าเราควรระดมความช่วยเหลือ จากชมรมเรา
โดยผ่านคุณโตชิ เพื่อนเราในญี่ปุ่น เพื่อไปช่วยเหลือผู้เดือดร้อนที่ได้รับภัยพิบัติ หรือไม่ อย่างไร

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ

gin

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยด้วยครับ เพื่อนผมเดือดร้อนจริงๆ !!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 09:16:24 PM »
พี่ผมเอาด้วย.. มันต้องอย่างนี้ซิเลีอดMiata  ผมพร้อมร่วมด้ยช่วยกัน (แล้วใครจะออกให้ผมก่อนครับบบบ) ชำระได้ที่ใครครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
Re: ช่วยด้วยครับ เพื่อนผมเดือดร้อนจริงๆ !!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 09:19:05 PM »
อยากทราบด้วยว่าท่านโตชิและเพื่อนๆชาวญี่ปุ่นคนอื่นๆเป็นอย่างไรบ้าง

เป็นห่วงๆ

ออฟไลน์ juin11

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 07:06:06 AM »
พร้อมช่วยเหลือนะครับ  จะทำอะไรก็บอกมาจะได้ช่วยกัน ส่วนตัวผมเองได้ตั้งตู้บริจาคไว้ที่ทำงานแล้วครับ แต่สำหรับคลับนี้พร้อมทำเพิ่มเติมครับ

สำหรับคุณโตชิ เท่าที่ได้คุยกับคุณตั้ว แกโอเคครับ

โอ๋