ผู้เขียน หัวข้อ: มีความสุขจริงๆ  (อ่าน 1837 ครั้ง)

jib818

• บุคคลทั่วไป
มีความสุขจริงๆ
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 07:26:37 PM »
ตั้งแต่ได้NBคู่ใจมาก็ขับเกือบทุกวันออกค่ำๆมืดๆบ้างกลางวันบ้างต้องปรับตัวให้เข้ากับรถให้เร็วที่สุดแหมอารมณ์มันก็ต่างกับขับเจ้าปีศาจ200sxเมื่อเช้าขับไปก็ไปได้ของแต่งมาอีกบานมาถึงบ้านก็เห็นเจ้าroadsterคันงามเลยเดินไปคุยกับมันหน่อยเอ็งเป็นรถที่ข้าขับแล้วมีความสุขที่สุดเอ็งทำให้ข้าคิดได้ว่ามีเงินก็หาของแต่งให้เอ็งไม่ได้เพราะไม่รู้จะหาที่ไหนไม่เหมือนเจ้าปีศาจมีเท่าไหร่ก็เกลี้ยงเลยคิดว่าโรงงานเค้าคงผลิตมาเพื่อไม่ให้เจ้าของเปลืองเงิน อิอิ

gin

• บุคคลทั่วไป
Re: มีความสุขจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 09:05:51 PM »
ยินดีด้วยครับคุณjib818ที่มีความสุขกับNBคู่ใจ  ผมเข้าใจความรู้สึกเลยยิ่งถ้าได้ขับไปกันหลายๆคันกับเพื่อนๆสมาชิกด้วยแล้วรับรองลืมไม่ลง  ผมได้มีโอกาสนั่งรถNBของพี่แอ๊ดเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาพี่แอ๊ดแกขับซะผมขี้หดตดหายเลยจริงๆ  รถNBแรงนะผมไม่กลัวแต่ผมกลัวแกไม่เบตร จำไว้เลยพี่แอ๊ด

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 10:43:46 PM »
ตั้งแต่ได้NBคู่ใจมาก็ขับเกือบทุกวันออกค่ำๆมืดๆบ้างกลางวันบ้างต้องปรับตัวให้เข้ากับรถให้เร็วที่สุดแหมอารมณ์มันก็ต่างกับขับเจ้าปีศาจ200sxเมื่อเช้าขับไปก็ไปได้ของแต่งมาอีกบานมาถึงบ้านก็เห็นเจ้าroadsterคันงามเลยเดินไปคุยกับมันหน่อยเอ็งเป็นรถที่ข้าขับแล้วมีความสุขที่สุดเอ็งทำให้ข้าคิดได้ว่ามีเงินก็หาของแต่งให้เอ็งไม่ได้เพราะไม่รู้จะหาที่ไหนไม่เหมือนเจ้าปีศาจมีเท่าไหร่ก็เกลี้ยงเลยคิดว่าโรงงานเค้าคงผลิตมาเพื่อไม่ให้เจ้าของเปลืองเงิน อิอิ

ของแต่งมันหายาก แต่มาทีมันก็แร๊งแรงทีเดียวนะพี่ อิอิ

ออนไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 12:17:11 AM »
555+. น้องจินสมาชิกใหม่na8สีแดง.

ออฟไลน์ fivebyfive

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 07:40:38 AM »
พี่จิ๊บยินดีด้วยครับ อารมณ์เดียวกับผมเลย ขับออกต่างจังหวัดตลอด

ผมตุ่ยนะพี่ นร 90.....ใช้ NC1 True Red ไว้เจอกันคับ พี่