Car Related Discussion > ทิปและเทคนิครถยนต์

มาดูNA8 ใส่ลูก 85 เป็น 1928cc. ว่ามีกำลังมากขึ้นแค่ไหน" ของท่าน Rooster

<< < (4/4)

Jufe:
แอบมาอ่านครับ  :050:

Rooster NR-A:

--- อ้างจาก: Jufe ที่ มกราคม 29, 2011, 05:09:35 PM ---แอบมาอ่านครับ  :050:

--- End quote ---
มารื้อฟื้นความทรงจำหรือครับ   :025:

Rattster:
ไม่แอบมาอ่าน แต่ตั้งใจมาอ่านเลย  อิอิ

nick_oversize:
เรื่องยางตีนวาร์ว ของเครื่อง BP ผมมีสูตร นะครับ  ผมใช้ของโตโยต้า ครับ มันเป็นบ่า2ชั้น 
คือ เวลาผมใช้รถ จะใช้รอบ7500 บางจังหวะก็ลากถึง8000 ทีนี้ใช้ยางตีนวาร์ว ของแท้ มันไม่ทนทานพอ  แปปเดียว ควัญไหลซะงั้น   ไปมาหลายที่ มาจบที่โรงกลึงโรงนี้ ครับ  ถูกด้วยครับ ชุดละ  แท้ๆนะ ไม่เกิน1000   

ยางตีนวาร์วชุดนี้ แข่งบ้าง วิ่งถนนบ้าง 2ปีและ ควัญยังไม่ไหลซักแอะ

Rooster NR-A:
ลูกสูบ TODA     :line4:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version