ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ :D  (อ่าน 9161 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
Re: สวัสดีครับ :D
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 10:46:22 AM »
มาทักทายครับ

ผมก็เพิ่งมือใหม่ครับ

:-)

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 04:15:25 PM »
หวัดดีคับ แอบเข้ามาเก็บข้อมูลด้วยอีกคน  มือใหม่เหมือนกันคับ กำลังจานัดรับรถวันเสาร์นี้ละ... :emo55:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 04:25:43 PM »
หวัดดีคับ แอบเข้ามาเก็บข้อมูลด้วยอีกคน  มือใหม่เหมือนกันคับ กำลังจานัดรับรถวันเสาร์นี้ละ... :emo55:

ยินดีด้วยนะคับ... :emo55:

ได้รถแล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาห้ดูด้วยเด้อ :emo64:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 04:51:45 PM »
สนใจแต่งลายไม้ติดต่อผมได้นะคร๊บบ  อิอิ

ออฟไลน์ M a f i a 4 2 0

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 08:53:51 PM »
นานๆ จะมีสมาชิกใหม่โผล่มาทีนึง แต่ทุกครั้งก็จะได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่น เสมอ

ปล.ผมก็เคยมาแล้วววว
สวัสดีคับ .. พี่เอก SSP นี่เอง อิอิ .. ผมแอบดูรถ พี่ ตั้งแต่ใน ssp แล้วค้าป .. ฮ่า ๆ ดูไปหลั่งไป .. หลั่งน้ำลาย ...
มาทักทายครับ

ผมก็เพิ่งมือใหม่ครับ

:-)
สวัสดีค้าบผม
น่าอิจฉาจังเลยครับ อยากรับรถบ้าง ฮ่าๆๆๆ

รอร๊อรอต่อปายยยยย

ออฟไลน์ mamboo

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 02:40:31 PM »
ใจเย็นๆๆครับน้อง

เด๋วก้อหาเนื้อคู่ได้เองครับ

เชื่อพี่เตอะ

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 02:47:01 PM »
ใจเย็นๆๆครับน้อง

เด๋วก้อหาเนื้อคู่ได้เองครับ

เชื่อพี่เตอะ

ครับผม จะพยายามใจเย็นให้มากที่สุด แต่ใจมัน ไปแล้วอ่าครับ ... >,<''

หลังปีใหม่ ๆ อีกนิดเดียวววววววววว แต่หลังปีใหม่นานแค่ไหนก็ไม่รุ้เหมือนกัน >,<''

P.S. Air-Sus ใน Mx-5 นี่สุดจริง ๆ ครับ มาเฟียจิงๆ ...รถสวย + ทะเบียนเทพมากคับ ...(ชอบ 168 มาก )

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 02:49:25 PM »
มาทักทายด้วยคนครับผมก็มือใหม่ครับ    :)

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 03:10:26 PM »
มาทักทายด้วยคนครับผมก็มือใหม่ครับ    :)

สวัสดีคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อบอุ่นจิงๆเลย

ออฟไลน์ ugly

• MIATA Level 4
  • furniture.co.th
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 03:21:31 PM »
ไม่ต้องรีบครับ
แต่ถ้าเจอเนื้อคู่แล้วก็รีบตัดสินใจเลยนะครับ
(เอ ตกลงจะรีบไม่รีบฟะเนี่ย)

ก่อนผมจะซื้อน้องส้มมา ผมดูๆมา2ปีได้มั้งครับ
จะซื้อจะซื้อก็ได้แต่จะซื้ออยู่นั่นแหละ
พอไม่ได้ซื้อก็รอไปเรื่อยๆ ก็ไม่ได้ซื้อซะที
ไอ้คันที่อยากได้ ดูไปดูมา คนอื่นก็ชิงซื้อไปแล้ว
ในที่สุดวันนึงผมก็ตัดสินใจเลยว่า วันนี้จะขึ้น กทม
ไปดูรถ 2-3 คัน แล้วก็ตัดสินใจซื้อมันเลย ถึงได้ซื้อ

ตีเหล็กต้องตีตอนไฟยังร้อนครับ
ไม่งั้นก็ไม่ต้องตีแล้ว

สรุปตกลงให้รีบซื้อ หรือให้ค่อยๆดูกันแน่ ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน
ยิ่งเขียนตัวเองก็ยิ่งงงแล้ว....

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 03:43:37 PM »

ได้รถแล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาห้ดูด้วยเด้อ :emo64:

ได้เลยคับ เด๋วจาเอามาอวดโฉมในห้อง Showroom คับ สภาพแรกซื้อ    ;) ;)

น่าอิจฉาจังเลยครับ อยากรับรถบ้าง ฮ่าๆๆๆ

ใจเย็นๆ คับ ผมรอนู่นรอนี่ เตรียมนู่นเตรียมนี่ ก่าจาได้วางแผนมาตั้ง 6 เดือนนะคับ... :003:

ขอให้ได้รถดีๆ ที่ถูกใจนะคับ

รู้สึกที่นี่อบอุ่นดี อยากรู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนเลย

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 03:58:02 PM »
ไม่ต้องรีบครับ
แต่ถ้าเจอเนื้อคู่แล้วก็รีบตัดสินใจเลยนะครับ
(เอ ตกลงจะรีบไม่รีบฟะเนี่ย)

ก่อนผมจะซื้อน้องส้มมา ผมดูๆมา2ปีได้มั้งครับ
จะซื้อจะซื้อก็ได้แต่จะซื้ออยู่นั่นแหละ
พอไม่ได้ซื้อก็รอไปเรื่อยๆ ก็ไม่ได้ซื้อซะที
ไอ้คันที่อยากได้ ดูไปดูมา คนอื่นก็ชิงซื้อไปแล้ว
ในที่สุดวันนึงผมก็ตัดสินใจเลยว่า วันนี้จะขึ้น กทม
ไปดูรถ 2-3 คัน แล้วก็ตัดสินใจซื้อมันเลย ถึงได้ซื้อ

ตีเหล็กต้องตีตอนไฟยังร้อนครับ
ไม่งั้นก็ไม่ต้องตีแล้ว

สรุปตกลงให้รีบซื้อ หรือให้ค่อยๆดูกันแน่ ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน
ยิ่งเขียนตัวเองก็ยิ่งงงแล้ว....

งงครับ 55555

แต่ว่าพอเข้าใจ .. ว่า ควรรีบซื้อ แต่ไม่ควรรีบตัดสินใจซื้อต้องเลือกหน่อย - -''

งงเหมือนกัน .. ยิ่งอธิบายยิ่ง งง ยิ่งพยายามทำความเข้าใจ ยิ่ง งง เอาเป็นว่า ผมพอเข้าใจแล้วกันครับ

เอิ๊กๆ ..

ได้เลยคับ เด๋วจาเอามาอวดโฉมในห้อง Showroom คับ สภาพแรกซื้อ    ;) ;)

ใจเย็นๆ คับ ผมรอนู่นรอนี่ เตรียมนู่นเตรียมนี่ ก่าจาได้วางแผนมาตั้ง 6 เดือนนะคับ... :003:

ขอให้ได้รถดีๆ ที่ถูกใจนะคับ

รู้สึกที่นี่อบอุ่นดี อยากรู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนเลย

น่าอิจฉา Y Y''

เอิ๊กๆ

ออฟไลน์ akeidea

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 09:23:56 PM »
นานๆ จะมีสมาชิกใหม่โผล่มาทีนึง แต่ทุกครั้งก็จะได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่น เสมอ

สวัสดีคับ .. พี่เอก SSP นี่เอง อิอิ .. ผมแอบดูรถ พี่ ตั้งแต่ใน ssp แล้วค้าป .. ฮ่า ๆ ดูไปหลั่งไป .. หลั่งน้ำลาย ...

อ่าแล้วนี่ใครอ่าครับ แหมดูไปหลั่งไป เล่นเอาใจหายแว๊บ เลยนะ 55

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 10:27:25 PM »

อ่าแล้วนี่ใครอ่าครับ แหมดูไปหลั่งไป เล่นเอาใจหายแว๊บ เลยนะ 55

ผมไม่มีใครรู้จักหรอกครับ ไม่ค่อยได้โพสครับ ..

ส่วนใหญ่จะเน้นดูและ ตะลึง มากกว่า .. ฮ่าๆ

^^'

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 11:12:16 PM »
สวัสดีครับ   :D

หากคุณ Mafia420 ว่างวันเสาร์นี้ตอนสาย ๆ (8 โมงเช้า) สามารถแวะไปทักทายและส่งขบวนคาราวาน Mazda MX-5 ที่จะไปเขาใหญ่ได้นะครับ ... จะได้เห็น NA สวย  ๆ สภาพดี ๆ เผื่อว่าเวลาไปดูรถจะได้สังเกตุได้ง่าย และช่วยในการตัดสินใจได้ครับ   :emo64:

นาน ๆ เพื่อน ๆ จะมารวมตัวกัน โอกาสดีแบบนี้หายากเน้อ ... รีบมาทำความรู้จักไว้ก่อนเลย มีรถแล้วจะได้มาแนะนำตัวใหม่ อิอิ  :P

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: