ผู้เขียน หัวข้อ: . . . ศุกร์นี้ไปหาที่นั่งกิน + เชียร์ฟุตบอลกันดีกว่าครับ . . .  (อ่าน 8516 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
 :emo59:  ขอบคุณมากครับ

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
เมาเละคับ 88..

ขอบคุณ flying dutch man 77

ขอบคุณพี่แอ๊คด้วย 66

คืนเน้ล้างตามะ? 55..
:D

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
คุงโน๋  สุราโจ๊ก  พี่แอ๊ก  คืนนี้ที่ไหนดี  ?

อยากให้พี่แอ๊กเลี้ยงอีกอ่ะ  นัดมาเลย ล้างตา ล้างปาก

redplayboy

เมาจนป๊อบกะพี่เธนศกลายร่างเป็งsuper saiya อะ   55 :002:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
มีโทรมากดดันหลังไมค์อีกด้วย..55+...เกิดมาใช้ชีวิตให้สนุก(แต่อย่าทำให้คนอื่นเดือดร้อนนะ)..เจอกันมืดนี้ ล้างตาๆๆๆ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ล้างตาคืนนี้แต่ไม่บอกพิกัด สถานที่ เวลานัดหมาย แล้วจะไปเจอได้ยังไงครับ
ว่าแต่วันนี้พี่ cabriolet ไม่ประกาศขายกล้องหรือกระเป๋ากล้องหรือครับ
เห็นเพื่อนหลายคนเตรียมทุบกระปุกช้อนซื้ออยู่ ^^

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
555++. ขอใช้สักพักดีกว่าอาจาร์หนุ่ม ใช้เป็นแล้วค่อยขาย อิอิ
pop นัดว่าเจอกันที่. ร้าน cute..แถวเส้นตัดใหม่ก่อนเลี่้ยวไปเดอะมอล์ท่าพระ(ถ้ามาจากสาทร) ตอน.20.00น

redplayboy

ผมว่าหาร้านชิลๆกินในเมืองดีกว่าฮะ..     ประสพการณ์สอนคนคับ..  55+ :025:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
555++. ขอใช้สักพักดีกว่าอาจาร์หนุ่ม ใช้เป็นแล้วค่อยขาย อิอิ
pop นัดว่าเจอกันที่. ร้าน cute..แถวเส้นตัดใหม่ก่อนเลี่้ยวไปเดอะมอล์ท่าพระ(ถ้ามาจากสาทร) ตอน.20.00น

เอาไงไปร้านนี้มั้ย ถ้าไปเดี๋ยวตามไปด้วย คืนนี้เข้ากทม.พอดี

หรือไม่ไปไหนเดี๋ยวโทรถาม

โปรดระวังนายPOP วันนี้ป๋มมากับซี้เฮียหมี

ขาโหดเรื่องอย่างว่า ปีศาจเรื่องสุรา

:emo58: :emo58: :emo58: :emo58: :emo58:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
แล้ววันนี้ไปดูบอลที่ไหนกันดีครับ.....  จะขับรถตามไปดูเลย

redplayboy

สรุปว่าไปร้านcuteกันคับ2ทุ่ม 

เช็คแล้วไม่มีด่าน  ใครจะตามไปก็โทรถามทางกะป๊อบเจ้าถิ่นฮะ

อาเจนติน่า สู้ๆๆ!!
   :036:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ไปแน่นอนชัวร์ ป๊าบ ป๊าบ เลยครับผม  20.00 น. เจอกันทุกท่าน

ร้านคิ้ว อยู่บนตัดใหม่ราชพฤษ  ลงสะพานสาธรให้ตรงมาเรื่อยๆ ข้ามสะพานข้ามแยกที่ 1

ลงจากสะพานข้ามแยกแล้วมองทางซ้ายมือ ร้านจะอยู่คู่ขนาดให้รีบออกคู่ขนาดทันที

ร้านชิวๆ มีทั้ง inDoor และ outDoor (จะให้ดีเอาที่ไม่มี Door มาด้วย)  มีดนตรีสดเล่นให้ฟัง

ที่สำคัญ อาหารเร็วมาก อร่อยด้วย  มาไม่ถูกโทรถามโผม 086-3028993 

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
โทษทีคับPOP พอดีมีเพื่อนอีกสายนึงโทรมาตามป๋มและเฮียหมี ให้ไปสมทบที่นครปฐม

ไว้คราวหน้าแล้วกานนะ โทษที :emo59: