ผู้เขียน หัวข้อ: . . . ศุกร์นี้ไปหาที่นั่งกิน + เชียร์ฟุตบอลกันดีกว่าครับ . . .  (อ่าน 8504 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
:036:  เนื่องจากศุกร์นี้มีโปรแกรม Big Match !

วันศุกร์ที่ 2 กรกฏาคม 2553
FIFA World Cup Quarter Final
Holland v Brazil เวลา 21.00 น.

ดูคนเดียวมันก็เหงาๆต้องเชียร์กันหลายๆคนถึงจะมันส์ ไปหาอะไรกินกันไหมครับ ข้าวเย็น+น้ำเปล่า หรือถ้าท่านใดสนใจแอลกอฮอลล์ก็แล้วแต่ตามสไตล์ เสนอมาได้เลยครับ

:025:

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
Log home เนื้อย่างทองหล่อไปสามจ่ายสอง จอใหญ่มาก..

she bar ทองหล่อ จอหย่ายยยเหมือนกัน จิบเบียร์สดชั้นนำจากยุโรปก็เพลินดี ดาราตรึม~~

ข้าวสารมีหลายร้านมาก สาธยายไม่หมด.. 

เอาที่ไหนดีคุณสุราโจ๊ก??   ไปกินลูกชิ้นกันก่อนดูบอลดีมะ?? 55
  :D

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ไปที่โรงแรมโจ๊กไหมล่ะ..ใช้บัตรของผมน่ะ(ที่ซื้อไว้). เค้าให้เข้าไปเชียร์บอลหลายคนไหม

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Log Home ทองหล่อ Promotion มา 3 จ่าย 2 ---> เฉพาะ "วันจันทร์-เท่านั้น" นะครับ   :emo47:

และจะหมดเขตในวันที่ 19 ก.ค. เป็นบุฟเฟ่บาร์บีคิว สไตล์ญี่ปุ่น จำกัดเวลาให้ 2 ชั่วโมง คนละ 450 บาท รวมเครื่องดื่ม(ไม่มีอัลกอฮอล์) แต่ถ้าไป 3 คน จ่าย 2 คน คือ 900 บาท เฉลี่ย 300 บาท/คน ถือว่าไม่แพงนัก   ???

วันจันทร์ที่ 5 ก.ค. ที่นั่งเต็มหมดแล้ว เหลือแค่ วันที่ 12 ก.ค.(ผมจองไว้ 6 ที่กับเพื่อน ๆ ที่บริษัทฯ ) และวันที 19 ก.ค.  :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ไปที่โรงแรมโจ๊กไหมล่ะ..ใช้บัตรของผมน่ะ(ที่ซื้อไว้). เค้าให้เข้าไปเชียร์บอลหลายคนไหม

พนักงานไปใช้บริการมันไม่ดีครับ

ปล. งั้นโจ๊กว่าร้าน "Volk Bar" ตรงราชเทวีดีไหมครับ ร้านนี้โจ๊กไปบ่อย ใกล้ที่ทำงาน ไปจองได้ง่ายหน่อย บรรยากาศชิวๆ ไม่แพง มีเหล้าปั่น 555

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ร้านที่ว่าที่จอดรถสะดวก ปลอดภัยหรือเปล่าครับ   ???

แล้ววันศุกร์มันจะติดมากไหมเนี่ย ... ขับไปดูนอกเมืองเลยดีไหม ฮิฮิ :-\

เข้ามาป่วนกระทู้   :emo48:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ร้านที่ว่าที่จอดรถสะดวก ปลอดภัยหรือเปล่าครับ   ???

แล้ววันศุกร์มันจะติดมากไหมเนี่ย ... ขับไปดูนอกเมืองเลยดีไหม ฮิฮิ :-\

เข้ามาป่วนกระทู้   :emo48:

Volk Bar เป็นร้านที่อยู่ใน Coco Walk น่ะครับพี่ ที่จอดมีเยอะครับ ตรงข้ามโรงแรมเอเซียอ่ะครับ

บรรยากาศชิลๆ โอเพ่นแอร์ มีดนตรี live เป็นช่วงเวลา เล่นแนวบอสซ่า

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

ชาวเล สุขา3 ครับ
ถิ่นประจำ
นั่งกินประจำ 2 คนกับเพื่อน
เหล้าหมดกลมเมื่อไรก็กลับ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
มา Cafe' Buono มั้ยครับ  ถ้ามาฟรีค่าอาหาร+เครื่องดื่ม ไม่จำกัดจำนวน

ปล.ดูบอลคนเดียว เหงามากมาย   :050:

มา Cafe' Buono มั้ยครับ  ถ้ามาฟรีค่าอาหาร+เครื่องดื่ม ไม่จำกัดจำนวน

ปล.ดูบอลคนเดียว เหงามากมาย   :050:

อยู่ที่ไหนเหรอครับพี่

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ชื่อคุ้นๆ หูนะ  น่าจะเลยนครสวรรค์ไปหน่อยนึง

ตรงสเปค รถไม่ติด ที่จอดรถเพียบ ความปลอดภัย 100%

โห ตัวเลือกเยอะ  น่าสนทั้งนั้น ไปใหนดีหว่า :010:

ใกล้ ๆ นี่เองแค่กำแพงเพชร แต่ว่าไม่ใช่ถนนนะ
มันเป็นชื่อจังหวัดต่างหาก เอิ๊ก ๆ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ไปดิ หาทีเร็ว สรุปมาเลย สุราโจ๊ก คันยิ๊กๆ  ตามไหน ตามนั้น

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
กำแพงเพชร ก็แค่ 400โลฝ่าๆเอง

ถ้าไปขอบสนามต้องถึง หมื่นกว่าโลเลยนะ

ออฟไลน์ akeidea

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
สรุปกันยังคับ ว่าที่ไหน