ผู้เขียน หัวข้อ: เช้าวันอาทิตย์..3 มี.ค 56ไปวิ่งในสนาม นครชัยศรี. กันไหมเพื่อนๆ  (อ่าน 15543 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ใครสนใจบ้างครับ. ว่าจะจัดเอารถไปวิ่ง ที่สนามแข่งรถ นครชัยศรี. ในวันอาทิตย์ ที่ 17 ของเดือน ก.พ.  56

โอเคครับ. สรุปว่าพวกเราจะไปวิ่งกันที่ สนามนครชัยศรี. ในวันอาทิตย์ ที่ 3 มี.ค 56 นี้.(เลื่อนวันจาก 17 ก.พ)

9.00 น. เจอกันที แมคโดนัล สาขานครชัยศรี(ก่อนทางเข้าสนาม บนถนนเพชรเกษม)

10.00น. เจอกันที่สนามนครชัยศรี

ผมโทรสอบถามที่สนามแล้ว ณ.วันนั้น สนามยังคงว่างอยู่ ไม่มีใครเหมา

แต่ถ้าพวกเราจะเหมา ค่าใช้จ่าย 58000บาท.

และถ้าไม่เหมา แล้วเราไปวิ่งเค้าจะเก็บคันละ 1800 บาท

ฉนั้นถ้าพวกเราลงชื่อว่าจะไปถึงจำนวน 33 คัน. เราก็จะมีเงินพอสำหรับ เหมาสนาม1วัน

ใครไปลงชื่อด้วย จะได้รู้ว่าจำนวนรถ เยอะพอไหม (ถ้าเยอะพอ ผมจะขอเก็บเงินคนลงชื่อก่อน กันการผิดพลาด)

ปล......ยังไม่ต้องโอนเงินนะครับ. เราจะดูจำนวนคนที่จะไปก่อนว่า ใกล้และเกิน 33 คันไหม

1. act /cabriolet. 083-9990967

2.Pete NA

3.O-Omega

4.b4_miata

5.Rooster JR

6.Mazdalover

7.Rattster

8.Gong959

9.oakinen

10.ty

11.joozu

12.V-Version(รอ สรุป)

13.BEE

14.Zoom-zoom

15.nop-nb

16.yai

17.Ton RangReeb
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 12:50:10 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Pete NA

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special

ออฟไลน์ O-Omega

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 3
    • WayRoute GPS Tracking Expert
ไปด้วยคับ

(หวังว่าคงไม่ต้องนั่ง slide on กลับอีก)
ระบบ GPS ติดตามรถ ควบคุมลูกน้อง ติดตามการทำงาน ผ่าน Internet รายละเอียด http://WayRoute.com

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
ไปด้วยคร้าบบ ;)

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ขอเอาด้วยคนครับ   ;D

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ผมว่า เรามาจัดแบบนี้ไหม.
วิ่งเก็บคะแนน จับเวลาที่ดีที่สุดแล้วเก็บคะแนน แบ่งเป็น 3สนามใน1ปี

สิ้นปี มีถ้วยให้

3สนาม ในที่นี้ก็คือ สนามนครชัยศรีนี่แหล่ะ แต่จัด3ครั้งใน1 ปี

เก็บคะแนน คือ ความเร็วต่อรอบสนาม1รอบ(ไม่อันตราย ไม่ต้องขับแข่งกับรถคันอื่นๆ)

จะได้สนุก และมีเรื่องราว ^__^

จาก act. /cabriolet....รักทุกคนเท่ากัน

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไปด้วยครับ nb 1 คน 1 คัน  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ผมว่า เรามาจัดแบบนี้ไหม.
วิ่งเก็บคะแนน จับเวลาที่ดีที่สุดแล้วเก็บคะแนน แบ่งเป็น 3สนามใน1ปี

สิ้นปี มีถ้วยให้

3สนาม ในที่นี้ก็คือ สนามนครชัยศรีนี่แหล่ะ แต่จัด3ครั้งใน1 ปี

เก็บคะแนน คือ ความเร็วต่อรอบสนาม1รอบ(ไม่อันตราย ไม่ต้องขับแข่งกับรถคันอื่นๆ)

จะได้สนุก และมีเรื่องราว ^__^

จาก act. /cabriolet....รักทุกคนเท่ากัน

เยี่ยมเลยคับพี่ เรามีถ้วยเหลืออยู่นะพี่ น่าสนุกครับ

ขอเสนอ แบ่งสนามเป็น 3 ที่
นครชัยศรี , แก่งกระจาน , โบนันซ่า คับ^^

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ผมขับมิอาต้า ผมสนใจ  ผมไปครับ  17 กพ. NA 1.6  1 คัน

ความคิดเยี่ยมครับ  สนามที่ 3 ไปจบที่โบนันซ่าเลยก็ดี (งานประจำปี)  :like:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2013, 04:07:20 PM โดย Gong959 »

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
เจ๋งวุ้ย....เอาด้วยครับ....

จบที่โบนันซ่า ประจำปี....เจ๋งๆๆๆ ^.^

:036:

ออฟไลน์ ty

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
ตี้ Nc1 ไปด้วยครับ

ออฟไลน์ joozu

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 14
 :car:
ไปด้วยครับ

ออฟไลน์ Sirdiggy

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
กรี๊ดดด อยากไปด้วยจังครับพี่เดียวใกล้ๆแจ้งอีกทีนะครับ : D

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
ผมขับมิอาต้า ผมสนใจ  ผมไปครับ  17 กพ. NA 1.6  1 คัน

ความคิดเยี่ยมครับ  สนามที่ 3 ไปจบที่โบนันซ่าเลยก็ดี (งานประจำปี)  :like:
เธอไปเราไป ฮาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาขรี้แตก

ผมขับมิอาต้า ผมสนใจ  ผมไปครับ  17 กพ. NA 1.6  1 คัน

ความคิดเยี่ยมครับ  สนามที่ 3 ไปจบที่โบนันซ่าเลยก็ดี (งานประจำปี)  :like:
555555555+++++