ผู้เขียน หัวข้อ: NA สีแดงของใครครับเนี่ยเห็นอยู่สุรินทร์  (อ่าน 2523 ครั้ง)

premed

• บุคคลทั่วไป
รถสวยมากครับ !!!

พอดีตอนนี้มาอยู่สุรินทร์เห็น na สีแดง ล้อแม็กสีขาวสวยดีครับ หน้ารถ

มีไฟเหมือนแท็กซี่ว่า "ว่าง"ด้วยครับ :002:

ออฟไลน์ akeidea

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
Re: NA สีแดงของใครครับเนี่ยเห็นอยู่สุรินทร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 05:48:43 PM »
ไม่โบกแล้วขึ้นไปเลยละครับ

premed

Re: NA สีแดงของใครครับเนี่ยเห็นอยู่สุรินทร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 06:11:50 PM »
เค้าจอดอยู่อะครับเลยไม่ได้โบก

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 07:34:46 PM »
ฟันธงว่ารถเก่าตาตั้วแน่นอน จำป้าย taxi meter ได้ครับ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ

premed

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 09:16:32 PM »
อ่าครับ

สุดยอดจริงๆคุณmazdalover คือเป็นเจ้าของใหม่อะหรอครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 07:40:26 AM »
คงเป็นเจ้าของใหม่ที่ซื้อต่อจากคุณตั้วครับ ตอนติดป้าย taxi meter มาใหม่ ๆ แล้ว meeting กันที่ motor show เพื่อน ๆ เห็นมีอึ้งและอยากหามาติด(เล่น)กัันหลายคน

เพราะมีสาวมาถามว่าราคา start 35 เหมือนทั่วไปไหม อิอิ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

ออฟไลน์ mamboo

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 10:29:17 AM »
ป้าย TAXI ว่าง นี่เป็น สัญลักษณ์ ของพี่ตั้วอนาคินเลยคร้าบบบ

รถคันนี้อย่าไปซี้ซั้วท้าแข้งน้อ
เด๋วจะโดนทิ้งแบบไม่เห็นหน้าเลยคร้าบบ :036:

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 08:48:35 PM »
ใครมาแซวฟะ กะจะไม่เข้ามาดูแล้ว เพราะเห็นพูดถึงอีสาน แต่พอเข้ามากลายเป็นเข้าตัว จึงอดไม่ได้ที่จะโต้ตอบทางใกลมาจากแดนอาทิตย์อุทัย

เจ้าเล้ง คงไม่ใช่มั้ง รถพี่เห็นว่าจอดทำอยู่ที่บางกอกนะ กำลังตีโป่งและวางโรตี  ไฟแท้กซี่คงทำตามมั้งครับ อิ อิ อิ