ผู้เขียน หัวข้อ: เค้ามีจัดแข่งgymkhana กัน(7/7/55)....เอามาให้ดูเผื่อมีคนสนใจไปขับเล่นกัน..  (อ่าน 6260 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
หายไปนานเลยครับหมอ phatt ยินดีต้อนรับกลับบ้านน๊า ... อิอิ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
สมแล้วที่เป็นอาจารย์ของเรา  :like: :like: :like:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
สวัสดีตอนเช้าครับ..
   ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกๆกำลังใจจากบ้านหลังนี้เป็นอย่างมากจริงๆครับ :) :emo59:  บอกตามตรงรู้สึกอบอุ่นเป็นอย่างยิ่งครับ
สำหรับงานเมื่อวานช่วงเช้าถึงบ่ายอากาสร้อนมาก ไลน์สนามค่อนข้างยาว และจำค่อนข้างยาก เพราะไพล่อนในสนามเยอะมากๆ แถมยังวนซ้ำไปซ้ำมาอีก เวลายืนดูกับเวลานั่งขับจริงในสนาม มุมในการมองไพล่อนสูงต่ำที่ต่างกันเป็นอุปสรรคใจการจำไลน์เล็กน้อย ความกังวลจึงตกอยู่ที่การจำเส้นทาง(กลัวหลงนั่นเอง นี่ขนาดกินใบแปะก๊วยมาแล้วนะเนี่ย : ;)) ในรุ่นมีรถลง5คัน สละสิทธ์ไป1 เหลือ4คัน (mr2,mazda astina4ลิ้น,toyota retro รุ่นอะไรมิทราบ,และเจ้าจิ๋วของผมmiataนั่นเอง) รอบชิงเจอกับmazda astina ตาตี่4ลิ้น จริงๆแล้วตอนเข้าเส้นfinish แพ้ไปเล็กน้อยครับ แต่โชคดีที่รถเค้าชนไพล่อนไป1ตัวเลยโดนบวกเวลาไป2วิครับ.. ขอขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งครับ :)

ปล.special thanks ต่อ,พี่แอ๊ค(คนไม่ว่างเลยส่งรถสุดรักมาแทน),พี่หนุ่มกันครูใบเตย,และพี่ธเนศ ที่สละเวลาและมาเยี่ยมครับ  :002: