ผู้เขียน หัวข้อ: . . . ชวนเพื่อนๆไปขับรถเล่นด้วยกัน เช้า-เย็นกลับกาญจนบุรี 24มีนาคม. . .  (อ่าน 9938 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
คุณโจ๊กครับ เคยไปเมืองกาญ ทางถนนมาลัยแมน เข้า พนมทวน แล้วตรงเข้า เมืองกาญ รึปล่าวครับ ทางดีไฟแดงน้อยครับ
ลองดูนะครับ

ไม่เคยไปเมืองกาญจน์นานมาแล้วครับ ไม่เคยไปทางใหม่ๆเลยครับ

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
คุณโจ๊กครับ เคยไปเมืองกาญ ทางถนนมาลัยแมน เข้า พนมทวน แล้วตรงเข้า เมืองกาญ รึปล่าวครับ ทางดีไฟแดงน้อยครับ
ลองดูนะครับ

ไม่เคยไปเมืองกาญจน์นานมาแล้วครับ ไม่เคยไปทางใหม่ๆเลยครับ

เส้นทางที่พี่ chok chaiyo แนะนำ เป็นเส้นทางที่วิ่งไปเมืองกาญจ์อีกเส้น
เส้นนี้ ถนนดี รถน้อย  ไฟแดงไม่เยอะ ที่สำคัญระยะใกล้กว่าด้วยคับ ไม่ต้องไปผ่านตัวเมืองกาญจ์ให้วุ่นวาย

เส้นทางวิ่ง  1.นครปฐม  2.มาลัยแมน  3.กำแพงแสน  4.เลี้ยวซ้ายแยกพนมทวน มุ่งหน้าเมืองกาญจน

หมายเลขทางหลวง 321 -346 -324- 323- 3199 ถึงเขื่อนศรีฯ

ลองดูครับผมใช้เส้นนี้ประจำเวลาไปเมืองกาญจน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2013, 01:17:28 AM โดย pop_pop »

ออฟไลน์ cho

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 3
ถ้าได้ไป...น่าจะ2คัน(จากบ้านโป่ง) โช โอ๊ตและทองดี

ไปเส้นทางไหนกันเอ่ย ถ้าไปได้จะได้กะเวลาถูกคับผม

8)

ลองดูนะครับ
ถ้าได้ไป...น่าจะ2คัน(จากบ้านโป่ง) โช โอ๊ตและทองดี

ไปเส้นทางไหนกันเอ่ย ถ้าไปได้จะได้กะเวลาถูกคับผม

8)

เส้นทางที่พี่ chok chaiyo แนะนำ เป็นเส้นทางที่วิ่งไปเมืองกาญจ์อีกเส้น
เส้นนี้ ถนนดี รถน้อย  ไฟแดงไม่เยอะ ที่สำคัญระยะใกล้กว่าด้วยคับ ไม่ต้องไปผ่านตัวเมืองกาญจ์ให้วุ่นวาย

เส้นทางวิ่ง  1.นครปฐม  2.มาลัยแมน  3.กำแพงแสน  4.เลี้ยวซ้ายแยกพนมทวน มุ่งหน้าเมืองกาญจน

หมายเลขทางหลวง 321 -346 -324- 323- 3199 ถึงเขื่อนศรีฯ

ลองดูครับผมใช้เส้นนี้ประจำเวลาไปเมืองกาญจน

โจ๊กไม่เคยไปทางนี้เลยครับ ถ้าอย่างไร วันอาทิตย์นี้อาจจะให้ป๊อบ ป๊อบนำและไปทางที่ป๊อบบอกน่าจะดี
เดี๋ยวขอ confirm อีกทีครับ

ออฟไลน์ Chok chaiyo

• MIATA Level 1
  • *
ลองดููก็ได้นะครับ  :like:

ออฟไลน์ Thanypol

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
ลองดูนะครับ

พี่โชกะพี่โอ๊ต ผมคิดถึงครับ ;)))

8)

เส้นนี้ ถนนดี รถน้อย  ไฟแดงไม่เยอะ ที่สำคัญระยะใกล้กว่าด้วยคับ ไม่ต้องไปผ่านตัวเมืองกาญจ์ให้วุ่นวาย

เส้นทางวิ่ง  1.นครปฐม  2.มาลัยแมน  3.กำแพงแสน  4.เลี้ยวซ้ายแยกพนมทวน มุ่งหน้าเมืองกาญจน

โจ๊กไม่เคยไปทางนี้เลยครับ ถ้าอย่างไร วันอาทิตย์นี้อาจจะให้ป๊อบ ป๊อบนำและไปทางที่ป๊อบบอกน่าจะดี
เดี๋ยวขอ confirm อีกทีครับ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
" ป๊อปนำ " สงสัยนกแถวนั้นจะตายกันเป็นเบือแน่

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
" ป๊อปนำ " สงสัยนกแถวนั้นจะตายกันเป็นเบือแน่

จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไปพี่ธเนศ   555+ :002: 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2013, 11:45:42 PM โดย pop_pop »

จะขออัพเดทนะครับ

ร้านที่จะไปทานข้าวเที่ยงจะอยู่ที่เขื่อนนะครับ
ทางคุณ pop_pop ได้ประสานหาร้านได้เรียบร้อยแล้ว ชื่อร้านอะไรเกี่ยวกับสวรรค์ๆซักอย่างนี่แหล่ะ 555
คนไปร่วมคณะนี้จะประมาณ 14 คน(บวกลบ2-3คน)

ส่วนเส้นทางขอย้ำนะครับ ว่านัดเจอกันแล้วออกขบวนไม่เกิน 8โมงเช้า
ที่ McDonal ก่อนเข้าเมืองนครชัยศรี ตามแผนที่ครับ

แล้วเราจะเดินทางไปทางเส้นทาง by pass โดยทางคุณ pop_pop จะเป็นคนนำ

ทางพี่โชกับเพื่อนสามารถนัดเจอกันได้ตามเส้นทางเลยนะครับ เบอร์โจ๊ก 081-4257979 ครับผม ^^

ใกล้แล้ว อิอิ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ถ้าตื่นทันจาตามไปส่งที่จุดนัดพบคับ

ไปเส้นพนมทวนก็ดี แต่10ล้อเยอะพอสมควร ถนนรถสวน แล้วค่อยเป็นเลนส์คู่

แต่ถ้าไปเส้นหลักเมืองกาญเลนส์คู่ยาวๆ แต่พอถึงเลียงเมืองออกขวา (รจนา) แล้วขวาไปก็โล่งยาวไม่ผ่านเมืองคับ

เอาไปลองเลือกดู ส่วนตัวผมชอบทางหลักมากกว่า เส้นพนมทวนไม่มีอารายให้ชม2ข้างทางคับ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
มาลงชื่อแทน เมลดา NA 1.8 BRG อีกท่านนึงครับ

ใครไม่เคยเห็นเกียร์ออโต้ ว่าแรงและเร็วขนาดใหน
ลองวิ่งตามน้องเมดู ถ้าไม่ถอดใจถอนคันเร่งซะก่อน(เหมือนผม)

ผมขอวิ่งท้ายขบวนนะครับ

ออฟไลน์ Mong-miata

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 9
ขอโทษทุกคนจริงๆครับติดธุระด่วนจริงๆครับ น่าเสียดายไปจอยไม่ได้แล้วครับ :066:
รับผลิตและออกแบบเสื้อโปโล และ คอกลม และ เสื้อแจ๊คเก้ต.  0816687488

ออฟไลน์ Chok chaiyo

• MIATA Level 1
  • *
ผมต้องขอโทษเพื่อนๆ ทุกๆคนด้วยนะครับ พอดีวันนี้ อาการเก๊าโรคประจำ มันกำเริ่ม ปวดเท้า ขึ้นมาอีกแล้ว กลัวจะขับไปไม่ไหวครบ สงสัยวันนี้เชงเม้ง แล้วเดินมากไป ครับ อยากไปด้วยจริงๆนะครับ ครั้งที่แล้วที่โบนันซ่า ผมก็พลาด แย่จัง ขอโทษด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Thanypol

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
อีกไม่กี่ชั่วโมงแล้วครับ ;))