ผู้เขียน หัวข้อ: ::: รวมพลวันอาทิตย์ที่ 18 ธันวาคม เวลา 07.30 น @ The Nine พรีเมียร์พระราม 9 :::  (อ่าน 5797 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamaomog

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
^^ เพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้ (ห่างหายไปนาน) สะดุดก้อไอ่ตรงให้เตรียมครีมกันแดดไปด้วยเนี่ยล่ะค่ะ กะถ่ายกันจนหน้าดำเลยป่ะคะ  :003:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
^^ เพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้ (ห่างหายไปนาน) สะดุดก้อไอ่ตรงให้เตรียมครีมกันแดดไปด้วยเนี่ยล่ะค่ะ กะถ่ายกันจนหน้าดำเลยป่ะคะ  :003:

ยินดีต้อนรับกลับบ้านอีกครั้งนะครับ ... เขียนแจ้งเผื่อไว้สำหรับคนที่ดูแลรักษาผิวกายอย่างดี เดี๋ยวจะคล้ำหมองหากไม่เตรียมตัวไว้ก่อน  ???

ปกติหน้าหนาวพอสายหน่อยแดดจะแรงมาก และการถ่ายรายการเป็นการถ่ายทำกลางแจ้งอีกด้วย เตรียมไปด้วยก็จะเป็นการดีนะครับ  :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ PON

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11
อดไปเหมือนกันเศร้าเลย ยังไงจะคอยดูในทีวีนะง๊าบ

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ไปด้วยนะครับ  pop_pop  NB 1 คน

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
^
^
^
เอาหางใหม่ไปออกทีวีหราาาาาาาาา......ฮ่าๆๆๆ

:005:

ออฟไลน์ bubble

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 38
อยากไปอะคับ จะได้ไปไหมเนี่ย ปั่นงานๆๆ T-T

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
^
^
^
เอาหางใหม่ไปออกทีวีหราาาาาาาาา......ฮ่าๆๆๆ

ถูกใจมั๊กๆ สมกับที่รอคอยมาแรมปี

:005:

ออฟไลน์ BLUE JOB

• Gift : 0
 ;) วันนี้ผมเห็น NA 8 คันละ ตาทททร้านเหล้าที่ผ่านมา 2 คัน ร้านที่นั่งอยู่นี่ก็ 1 คันเปิดหลังคาจอดด้วย at Show room bar :emo56:

ออฟไลน์ Mixer

• Gift : 3
อดไป  :106:
แล้วจะคอยติดตามชมนะครับ