ผู้เขียน หัวข้อ: ::: รวมพลวันอาทิตย์ที่ 18 ธันวาคม เวลา 07.30 น @ The Nine พรีเมียร์พระราม 9 :::  (อ่าน 5795 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน  :)

สืบเนื่องจากกิจกรรม @ Motor Expo#28 เมื่อวันอาทิตย์ที่ 11 ธ.ค. ทางชมรมฯ โดยพี่ Zoom-zoom ได้รับการติดต่อจากรายการ Guru Test Car Variety ออกอากาศทางสถานีโทรทัศน์ดาวเทียวช่อง T Sport (True vision 112) สามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ www.guru-test.com ขอนัดสัมภาษณ์และถ่ายทำรายการชมรมฯ  ในวันอาทิตย์ที่ 18 ธ.ค. นี้ ???

สถานที่ถ่ายทำคือสนามราชมังคลากีฬาสถาน(ติดกับอินดอร์สเตเดี้ยมหัวหมาก) ประตูโซน W ตั้งแต่เวลา 09.00-11.00 น  :D

จึงขอเรียนเชิญเพื่อน ๆ สมาชิกที่สนใจและมีเวลาว่างในวันและเวลาดังกล่าวเข้าร่วมกิจรรมในครั้งนี้ โดยทางชมรมฯ จะนัดพบกันที่ The Nine (พรีเมียร์พระรามเก้า-เดิม) ในเวลา 07.30 น เพื่อรับประทานอาหารเช้าและเตรียมความพร้อมก่อนล้อหมุนไปที่จุดถ่ายทำรายการในเวลา 08.30 น   8)

รบกวนลงชื่อพร้อมเบอร์ติดต่อไว้ในกระทู้นี้ด้วยนะครับ เพื่อจะได้ทราบจำนวนรถที่แน่นอน สำหรับเป็นข้อมูลในการจัดระเบียบการจอดรถ  :)

แนะนำให้เตรียมอุปกรณ์กันแดดทั้งหมวก-ผ้าคลุมกันแดด-โลชั่น น้ำ-ขนม มาให้พร้อมด้วยเน้อ เพราะอากาศคงร้อนได้ใจพอสมควร   :-X

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เพื่อนสมาชิกที่แจ้งความประสงค์เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว  :D

1) Zoom-zoom - NB
2) cabriolet - NAs
3) nop-nb - NB
4) mazdalover - NBs
5) k r i s - NA
6) Aom - NC20th
7) nand - NAt (turbo)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2011, 09:45:40 AM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 63
อดไปครับ   >:(

ออฟไลน์ Pete NA

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
 :004: ติดต้องทำงานแต่เช้าเลย ..อดไปเสียใจจัง T_T

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
น่าดีใจที่รถสุดเลิฟของพวกเราได้รับความสนใจอย่างสม่ำเสมอ  จะรอชมรายการนะครับ

updated รายชื่อสมาชิกนะก๊าบบบ  ???

1) Zoom-zoom - NB
2) cabriolet - NAs
3) nop-nb - NB
4) mazdalover - NBs
5) k r i s - NA
6) Aom - NC20th
7) nand - NAt (turbo)
8) Pete - NA

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
อดตลอดเลย T T

ออฟไลน์ meangza

• *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
ถ้ารถเสร็จทัน อยากไปด้วยครับ

ออฟไลน์ BLUE JOB

• Gift : 0
 :050: อยากไปอ่ะครับ รถยังไม่สวยเลย  :050:แต่ตั้งแต่ซื้อมา ยังไม่ได้ของแต่งเลยสักชิ้น แย่งใครไม่เคยทัน
มีแต่รถสวยๆกัน ผมเป็นลูกเป็ดขี้เหร่ไปเลย :066:    555  แต่นี่หน้าบ้านผมแล้ว ผมจะขับไปให้กำลังใจแล้วกันครับ 555

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ไม่มีเจ้าตัวเล็กแต่ขอไปร่วมแจมให้กำลังใจก็แล้วกันนะครับ  :emo10:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ pookpooh

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -1
อดไปอีกแล้ววววววววววว............. :004:
ติดงานทุกทีนิ  :004:

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
อยู่หาดใหญ่อดเลยยย :'(

อยากออกสื่อกับเค้าบ้างงง

ออฟไลน์ Dave95

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
คืนวันเสาร์มีงานถึงตี4 ถ้าตื่นทันจะตามไปครับ...แฮะๆ  ;)