ผู้เขียน หัวข้อ: อยากอยู่ในคลับด้วยต้องทำอย่างไร เพิ่งได้ "น้องฟ้า" มาใหม่  (อ่าน 12641 ครั้ง)

ออฟไลน์ poo2012

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 0
ต้องแน่นำตัวก่อน Mx5 na6 1993 สีฟ้าน้ำทะเล รถอยู่เชียงใหม่ กว่าจะซื้อได้โทรไปรบกวนสมาชิกในคลับหลายคนเพื่อขอดูรถ เพิ่งมาตัดสินใจคันนี้ที่ซื้อโดยไม่เห็นรถมาก่อนเลย เห็นแต่รูป ซึ่งไม่ใช่สเปกที่ต้องการเลย ปีเก่า ไม่มีABS แต่ไม่รู้ทำไมถึงตัดสินใจได้เร็ว แต่ก็ดีใจที่ได้รถที่เราใฝ่ฝันมาครอบครอง ขอรบกวนพวกพี่ๆน้องๆในคลับแนะนำด้วย ถ้ามีปัญหาเกี่ยวกับรถจะตั้งกระทู้ถาม (ต้องขอขอบคุณ คุณจิณค้างคาวไฟ ด้วยนะค่ะที่ให้ข้อคิดเกี่ยวกับการตัดสินใจเกี่ยวกับna6 )ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
สวย. สีนี่สวย.   ยินดีต้อนรับครับ.

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
รถสวยคับ ชอบสีนี้มากๆ  :like:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :like:
ยังงี้ต้องเรียกว่า ดวง จริงๆครับ

สีน้ำทะเล แต่ดันไปพบ ไปเจอที่เชียงใหม่

ยินดีต้อนรับครับ  ถ้าเค้าเป็นของเราแล้ว เอามาเก็บทำให้ดี

ก็จะเป็นรถดี ที่สร้างความพึงพอใจให้เราได้แน่นอนครับ

ถ้าต้องการคำแนะนำ หรือพบปะตัวเป็นๆของสมาชิกในชมรม
ก็เชิญไปงานครบรอบ 11 ปี ดูรายละเอียดในเวปนี้ได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 09:48:15 AM โดย Zoom-zoom »

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
คันนี้เคยจะซื้อแต่ไม่ทัน ซื้อก่อนหน้าเจ้าของที่พึ่งขาย

แล้วก็หาnaมาเรื่อยจน เจอnb

เอ๊ะ !!ชักงงๆ

สรุป ชอบอะไรเอาเลยครับ!

ออฟไลน์ bubble

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 38
สวยครับ ดีใจด้วนะครั้าบบบ :)

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
 :emo64:welcome to miata club of thailand :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2012, 02:34:03 PM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
   สวยครับอิจฉาเลย (ไอ้บีใจเย็นนนนน). ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
 :117:  ยินดีต้อนรับครับ ผมก็ NA เหมือนกัน

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ยินดีต้อนรับครับ   NA สี Mariner Blue นี้ มีคนอิจฉาอยากได้กันหลายคนแน่ๆ เลย
ยังไงขอเชิญมาร่วมงานครบรอบ 11 ปีของชมรม วันที่ 4 มีนาคมนี้นะครับ   :emo64:

ออฟไลน์ vios

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1

ออฟไลน์ tt1213

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบบบ.    :like: :like: :like:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
รุ่นน้องพี่บอล วอร์มอัพ ใช่ป่าวคับ

เมื่อกี้เพิ่งไปกินเบียร์กะแกมา ยังถามถึงรถคันนี้อยู่เลยคับ

gin

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับคุณpoo2012 "อยากอยู่ในคลับด้วยต้องทำอย่างไร เพิ่งได้ "น้องฟ้า" มาใหม่"ไม่ยากครับพี่น้องที่นี่น่ารักทุกคนหาเวลามาร่วมกิจกรรมกัน    รถสวย...คนขับก็สวย ครับผมชอบสีนี้มากเลยแต่แปลกนะรถ สีนี้เวลาผู้หญิงขับจะดูดีมากๆ แต่เวลา สีนี้(รถน้องในคลับ) ผูัชายใส่แว่นขับ...ยี้..ไม่อยากจะเชดดดหล่อสู้สีแดงไม่ได้เลยยยย :car: