Car Related Discussion > Miata Showroom

Miata คันแรกในชีวิตกะ ND ครับ

<< < (3/3)

cabriolet:
ขอบคุณมากครับ  ชอบอ่านมากๆ 

ปล.. ไอ้ระบบต่างๆที่ว่านั้น  ในอีส้ม(รถ na ของผมที่ใช้อยู่) ไม่เคยมีให้สัมผัส จะมีอยู่ระบบเดียวคือ ซ่อม ซ่อม  ซ่อม  แล้วก็ซ่อม  :line114: :line10:

Rattster:
โอ้วววว  ;)  อิจฉาาาาาา ตาร้อนนนนน  8) เอาไว้มีบุญได้ใช้ ND กะเค้าบ้างงง  สาธุ....

กระจกข้าง Auto ลองแก้ไขเบื้องต้นด้วยวิธีนี้คับ

ยกสวิตช์ขึ้นค้างไว้ซักพักคับ (ประมาณ 4-6 วินาที) NC แก้ไขด้วยวิธีนี้คับ

nop-nb:
 :emo64: :line13: :line114:ครับ...

BEE:
อยากได้ ND บ้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง   

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version