ผู้เขียน หัวข้อ: Thank K.Ugly  (อ่าน 2046 ครั้ง)

Premo

• บุคคลทั่วไป
Thank K.Ugly
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2009, 12:51:01 AM »
ขอบคุณ คุณ ugly นะคับ

ก็ไม่ได้ขนาดนั้นหรอก แต่แค่รูปมันถ่ายออกมาน่ารักดีเลยอยากให้เจ้าตัวเค้าเก็บไว้อ่ะคับ

จิงๆแล้วก็อยากรู้จักทุกๆท่านใน Club นี้อ่ะคับ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวนะครับ ขอเป็นสมาชิกใหม่ต่วยคนเลยเน้อออออ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ..............................................................................................

ว่าแต่ว่าพวกที่ออนๆ กันอยู่นี่ไม่ทำงานกันหรอ พรุ่งนี้อ่ะ ^_^!!

ออฟไลน์ ugly

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
  • furniture.co.th
Re: Thank K.Ugly
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2009, 09:40:22 AM »
ให้ผมเก็บไว้แทนได้ไหมครับ อิอิ

ผมก็อยากได้นะ