ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำตัวครับ  (อ่าน 1475 ครั้ง)

ออฟไลน์ phatt

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
ขอแนะนำตัวครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 09:34:59 PM »
สวัสดีครับ :P

แนะนำตัวครับ ชื่อภัทรภูมิ (ไม่ใช่ภูมิพัฒน์ หรือ อาจารย์หนุ่ม นะครับ)  :025:
แวบๆเข้ามาตั้งแต่มิถุนาแล้วครับ เนื่องจากได้มีโอกาสได้ดูแล เจ้าปลาทู จากเจ้าของเก่า  :car:

เป็น NA ปี 94 ครับ  เดิมๆมาก จนต้องไปทำสีและได้รับความช่วยเหลืออย่างมากจากคุณต้น DIY ซึ่งถือเป็นผู้ชุบชีวิตปลาทูตัวน้อยตัวนี้ เหมือนไปคนละคันเลย  :emo59:  :106:

ปัจจุบันมีความสุขกับเจ้าปลาทูมาก ต้องขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆในเวปที่ทำให้การมีปลาทูไม่ได้มีแค่รถเพิ่มขึ้นมาอีกคัน ขอบคุณแฟนผมที่อนุมัติให้มีปลาทู และอีกครั้งครับ ขอบคุณคุณต้น ดีใจที่ได้พบคนแบบนี้ หายากจัง ดีใจที่ในสังคมยังมีคนแบบนี้อีก ไม่ใช่ที่ช่วยทำเจ้าปลาทูให้เท่านั้น แต่อุปนิสัยและนำ้ใจมากเหลือเกินครับ  :004:

ถ้ามีโอกาสจะไปร่วมงานสิบปีนะครับ กำลังดูทิศทางลมครับ  :002:

ออฟไลน์ phatt

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
Re: ขอแนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 09:36:41 PM »
เพิ่มเติมรูปหน่อย  :025: