ผู้เขียน หัวข้อ: ลีเลย์ไฟเลี้ยวnbช๋อดครับ  (อ่าน 1567 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gun

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
ลีเลย์ไฟเลี้ยวnbช๋อดครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 04:51:45 PM »
คือว่าลีเลย์ไฟเลี้ยวnbของผมครับเวลาเปิดไฟเลี้ยวที่ตัวลีเลย์มันก็จะมีเสียงดัง แอ่ก!!!!!!! และไฟเลี้ยวก็ไม่ติดครับ หรือบางทีถ้าติดมันก็เป็นไฟค้่งเลยครับและไม่กระพริบ และที่หลอนที่สุดครับ ??? ไฟเลี้ยวมันก็ติดขึ้นเองเลยครับ โดยที่ตอนนั้นผมไม่ได้อยู่ในรถ555 เลยอยากถามว่าพี่เคยเป็นกันบ้างมั้ย และอยากทราบว่าสามารถหาซื้อเปลี่ยนได้ที่ไหนเพราะหน้าตามันแปลกๆ ไม่เหมือนลีเลย์รถปกติ พี่ๆท่านใดทราบหรือเคยเปลี่ยนมาแล้วช่วยแนะนำผมด้วยครับ ขอบคุณครับ  :emo59: