ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญลงชื่อร่วมงานแต่ง อาจารย์หนุ่ม+น้องเตยครับ  (อ่าน 15007 ครั้ง)

ออฟไลน์ too59

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
อวยพรรักกันไม่มีสิ้นสุดรักเหมือนmiataตรอดไป   ยินดีที่ได้อวยพรนะคับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขอบคุณเพื่อนพ้องน้องพี่ทุกท่านที่ผ่านเข้ามาทั้งอ่านทั้งเขียนในกระทู้นี้  :D

ที่มาบอกกล่าวเรื่องงานแต่งงานใน miata club สาเหตุสำคัญก็เพราะ miata club กับ mazda mx5 ทำให้ผมได้พบกับน้องเตยครั้งแรกเมื่อ 4 ปีก่อน ที่ร้านอาหาร white colttage ตอนพิจารณาสถานที่จัดงาน 7th Anniversary Miata Club  :emo55:

ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกท่านมากครับ  :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ num_mita

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -3
ยินดีด้วยนะครับ ผมnum_mita  ไปด้วย
 2 คน ครับ

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53
ใกล้ถึงวันวิวาห์แล้ว เสียวว้าว ยินดีด้วยนะครับ พี่หนุ่ม แล้วจะรู้ว่าสนุกจิงๆ :-*
. ถ้ามันสนุกจริงๆปีหน้าผมจะลองบ้างนะครับ55
คุณบีไปหรือเปล่าครับ จะได้เจอกันตัวเป็นๆ สักที
ขอยืนยันว่าสนุกจิงครับ ยิ่งมีตัวเล็กด้วยสนุกx3เลยครับ
ไปครับ2คน

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สำหรับเพื่อนๆ ที่มาร่วมงานเลี้ยง คุณ cabriolet ได้นัดพบที่ปั๊ม ปตท (ตรงข้าม ม.หอการค้า) เวลาประมาณ 16:00-17:00 น และขับเป็นคาราวานมาที่สโมสรทหารบก (ออกจากปั๊มมาประมาณ 100 เมตร)  :D

เมื่อเลี้ยวเข้ามาที่สโมสรทหารบก ด้านซ้ายมือจะเป็นลานจอดรถ แนะนำว่าจอดโซนนี้ตำแหน่งดีที่สุด(ขอล็อคที่จอดแล้วเค้าให้แค่ 10 คัน  :emo48:) แต่ถ้าเข้ามาพร้อมกันทุกคันจะได้จอดบริเวณเดียวกันหมด และจากลานจอดรถจะมีทางเชื่อมเดินเข้ามาอาคารที่ห้องจัดเลี้ยงได้เลย  :emo55:

แล้วพบกันวันอาทิตย์ที่ 9 ตุลาคม ครับ  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ลป.ถือว่าเป็น miata meeting wedding day ล่ะกันน๊า  :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2011, 02:46:02 PM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ไม่ค่อยมีเวลาได้เข้ามา เกือบไม่ได้ไปกะเค้าแน่ะ  :D

1 คัน 2 คนคร๊าบบบบบ
  :-*

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ obobob44

• *
  • Gift : 0
ยินดีด้วยนะคะ น้องเตย+อ.หนุ่ม ขอให้มีความสุขมากๆ รักกันมากๆนะคะ :car:หมวย+อ๊อบ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
อ.หนุ่มคับ

ผมต้องขอโทษด้วยที่ไปร่วมงานไม่ได้แล้ว :emo59: :emo59:

ตอนนี้สถานการณ์ที่บ้านผมวิกฤตน้ำท่วมหนัก กระสอบทรายเอาไม่อยู่แล้ว

ถ้าอย่างไรผมฝากซองที่พี่ต้นไปแทนแล้วกันนะคับ

ยินดีล่วงหน้าด้วยคับ :emo59: :emo59:

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
ยินดีด้วยครับวันแต่งเลขสวยดี 9/10/11

ขอบคุณทุกท่านมากครับ ... งานหมั้นเช้าวันนี้ผ่านไปได้ด้วยดี โดยมีท่าน oakinen กับท่าน cabriolet นำทัพฝ่าประตูเงิน-ประตูทอง (โดนไป4ชั้น) และท่านต่อเป็นตากล้องจำเป็น อีกทั้งท่านพี่ zoom-zoom คอยกำกับงานทั้งหมด ทัพหน้าท่าน Surawutk นำโห่เอาฤกษ์เอาชัย ท่าน nop-nb แต่งหล่อข่มฝ่ายเพื่อนเจ้าสาว และปิดท้ายด้วยท่าน pom topspeed ที่มาพร้อมกับน้องชายคนสุดท้อง  :emo55:

เสร็จงานกลับมาบ้านเจ้าสาวรับชินจูที่แต่งองค์ทรงเครื่องเสร็จตั้งกะเมื่อคืน ขับมาสโมสรกองทัพบกแบบลุ้นตัวโก่ง เพราะกลัวว่าฝนจะตกแต่ก็มาถึงได้แบบปลอดโปร่งดีทีเดียว ขับได้แบบย่องเอาความเร็ว 40-60 กม/ชม เพราะถูกกำชับว่าอย่าเร็วเกินไป เดี๋ยวน้องหมีหน้ารถตกใจกระโดดออกจากตระกร้า กะมาลัยดอกไม้กระจกมองข้างอาจหลุดเสี่ยงทายระหว่างทางเอาได้  ::)

อบอุ่นกับมิตรภาพของ Miata Club มากมายเหลือเกิน น้ำใจที่มีให้กันจะจดจำไม่ลืมเลือน ไม่ว่าจะมาร่วมงานได้หรือมาร่วมงานไม่ได้ ขอบคุณจริง ๆ ครับ  :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ลป.วันจันทร์-ศุกร์ที่ 10-14 ต.ค. ผมพักอยู่ที่หัวหิน เพื่อนท่านใดผ่านมาแถวนี้แวะทักทายกันได้นะครับ  :emo55:

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
ดีใจด้วยครับอ.หนุ่มคืนนี้เจอกันครับ

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
ยินดีด้วยครับอาจารย์หนุ่ม   

ขอโทษอ.หนุ่มด้วยคร้าบ ผมคงอดไปร่วมงานครับ  :106:
สถานการณ์น้ำที่รังสิตน่าเป็นห่วง กำลังช่วยกั้นกระสอบทรายครับ ทำกันทั้งวันทั้งคืน
(ระดมคนช่วยชาติคับ  ถ้าตรงนี้พัง เค้าว่าน้ำเข้ากทม. หนัก เพราะเป็นด่านสุดท้ายแล้วครับ)

ยินดีด้วยอีกครั้งครับ  :002:

ขอให้ Tle MinicA และ Neung_REDSter ตลอดจนท่านอื่น ๆ ผ่านพ้นจากวิกฤตน้ำท่วมไปได้ด้วยดีทุกท่านครับ  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ mmm

• *
  • Gift : 1
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
นายสัญจร ไร้กิ๊ก....อีกแล้วครับท่าน

ในที่สุดก็ผ่านไปเรียบร้อยด้วยดีทุกประการ ดีใจมากเพื่อนมาเยอะแยะไปหมด จนคุณแฟนแซวว่าเหมือน meeting ในงานแต่งงานเลย  :emo58:

ขาดตกบกพร่องประการใดกราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย คงไม่มีโอกาสแก้ตัวในงานหน้าอีกแล้ว  :'(

ขอบคุณทุกท่านมากครับ ขอบคุณจริง ๆ  :emo59: :emo59: :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2011, 03:19:30 PM โดย mazdalover »