ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครจะปล่อย na เกียร์ออโต้ ราคาไม่เกิน 550k บ้างไหมครับ  (อ่าน 7724 ครั้ง)

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ขอให้ทุกท่านที่มองๆ อยู่หารถถูกใจได้เร็วๆ นะครับ (ผมได้รถมาเดือน พย. ปี 52)

ตอนผมหารถ ก็ดูอยู่นานเป็นปีเหมือนกัน เรื่องราคานี่เป็นปัจจัยสำคัญเลย

แต่สุดท้ายพอดูไปดูมา ก็จบเอาตรงที่รถสภาพถูกใจ เอามาแล้วพร้อมใช้ไม่ต้องซ่อม

ราคาก็เกินจากที่เคยคิดไว้ไปพอสมควรเหมือนกัน แต่ก็คิดว่าคุ้มครับ โชคดีได้รถที่ไม่มีปัญหา

ยอมจ่ายแพงกว่าแต่จบไม่ต้องมาเสียเวลา เสียเงิน ที่สำคัญคงเสียอารมณ์แน่ๆถ้าต้องคอยมานั่งซ่อมอีก... :emo47:

ทุกวันนี้ก็จะเสียเพิ่มก็อีตรงหาเรื่องแต่งหล่อให้มันนี่แหละ  :025: :025:

ขอให้ทุกๆ คนโชคดีกับการเลือกรถด้วยครับ เสร็จแล้วก็มาเป็นครอบครัว Miata ด้วยกันครับ 

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Daytona

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
ราคานี้ต้องไวๆและกำเงินสดครับ ไม่งั้นไม่ทันคนอื่น

ออฟไลน์ ronaldoy10

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ราคานี้ต้องไวๆและกำเงินสดครับ ไม่งั้นไม่ทันคนอื่น

เห็นด้วยเลยครับ มาไวไปไวมากเลย