ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : พี่ค้างคาวไฟ ทนแรงอาถรรพ์ ไม่ไหว จะมาวิ่งล้างอาถรรพ์ วันเสาร์นี้ครับ  (อ่าน 4726 ครั้ง)

ออฟไลน์ pom topspeed

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
  • ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata
และแล้วพี่ค้างคาวไฟก็มนแรงอาถรรพ์ไม่ไหว ได้แจ้งผมมาว่า จะมาวิ่งล้างอาถรรพ์ ในวันเสาร์ที่ 30 กค. นี้ครับเวลา 6-7 นาฬิกา โดยจะวิ่งวนซ้าย 2 รอบ วนขวา 1 รอบ ถ้าเพื่อนๆท่านใดว่างหรืออยากชมอะไรที่น่าจะสนุกที่สุดแห่งปี 2554 นี้ละก็ เชิญแวะมาได้ครับที่ ปั๊ม ปตท. อ้อมใหญ่ ถนนเพชรเกษม กม.28 ทางปั๊มขอต้อนรับทุกๆท่านด้วย กาแฟ อาหารว่าง และ อาหารในร้านเชสเตอร์กริลครับ อยากให้มากันเยอะๆ ครับมาช่วยเป็นกำลังใจให้พี่ค้างคาวไฟ ที่เคารพ ของพวกเรากันครับ ผมได้แจ้ง สื่อ 3 5 7 9 TNN truevision Cnn NBC NHK TV5  มาเป็นสักขีพยานแล้วครับ และได้ประสานงานรถพยาบาล จากโรงพยาบาลยันฮี มาเตรียมพร้อม และยังมีรถจากมูลนิธิ ร่วมกตัญญู ปอเต็กตึ๊ง มาสแตนบายย์ด้วยครับกรณี ทีมแพทย์พยาบาลช่วยเหลือไม่ทัน เพราะยังสงสัยอยู่ว่าพี่ค้างคาวไฟจะรอดรอบแรกไปได้หรือเปล่า หรือว่าไงครับพี่ค้างคาวไฟ  :009:

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
ผมขอเลี้ยง Gatorade 2 ขวดครับพี่

ออฟไลน์ bubble

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 38
ในที่สุดก็ทนแรงเรียกร้องจากมหาชนไม่ไหว เฮอๆ  :002:
ผมว่าพี่จิณไม่ต้องการเกเตอเรทครับ น่าจะอยากได้จำพวกน้ำขิงอะไรพวกนี้มากกว่าคับ  :002:

ออฟไลน์ rangreeb

• Gift : 13
พี่จินสู้ๆคับ  นำ้มันรถผมใกล้หมดแล้วด้วยคับพี่ป้อม.    ;)

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
โห...ไปหัวหินอ่ะ.....อดแซว...เอ้ย....

อดเชียร์เลย....

แต่อย่างว่า.....ปั๊มพี่ป้อมมีเซเว่น.....มียาดม..ยาหอมขาย....ผมก็เบาใจ

ฮ่าๆๆๆ

:004:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
แก้ผ้าวิ่งหรือป่าวครับ ถ้าแก้ผ้าวิ่ง เด๋วผมซื้อ G- สติง สีแดงไปฝากนะ

ให้ใส่กลับด้านเอาเตี่ยว มาอยู่ด้านหน้านะพี่จิณ Sexy หน้าดู

พี่จิณครับ ผมเคารพพี่นะ  แต่อย่างว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยนะพี่ ผมขอทีเถอะงานนี้

ผมเก็บกดตั้งแต่ เรื่องพริตตี้ลายครามแระ  เอาเลย เอาเลย เอาให้หนัก.....

ออฟไลน์ bubble

• *
  • Gift : 38
แก้ผ้าวิ่งหรือป่าวครับ ถ้าแก้ผ้าวิ่ง เด๋วผมซื้อ G- สติง สีแดงไปฝากนะ

ให้ใส่กลับด้านเอาเตี่ยว มาอยู่ด้านหน้านะพี่จิณ Sexy หน้าดู

พี่จิณครับ ผมเคารพพี่นะ  แต่อย่างว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยนะพี่ ผมขอทีเถอะงานนี้

ผมเก็บกดตั้งแต่ เรื่องพริตตี้ลายครามแระ  เอาเลย เอาเลย เอาให้หนัก.....

โอ้วว แค้นฝังหุ่น 55555

ออฟไลน์ pom topspeed

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
  • ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata

เอาซี้ถ้าพี่ค้างคาวไฟ กล้าแก้ผ้าวิ่งเด๋วผมจะให้พี่แอ็ค แก่ผ้าวิ่งเป็นเพื่อน เอาซี๊พี่แอ็คอ่ะแกกล้ายุแร้น เพราะหน้าแกไม่มียาง(อาย)ยุละ พี่ค้างคาวไฟละกล้ารึปล่าว แต่ผมว่าพี่ค้างคาวไฟก็กล้าเหมือนกัน เพราะดูแล้วหน้าแกก็ไม่ค่อยมียางเหมือนกาน ชิมิ !!!!!

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
 :025:  รอค้างคาวไฟมาแถลงข่าว !!

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
อย่าแก้ผ้าเลย. เริ่มวิ่งตอนเช้าด้วย. กลัวกินข้าวไม่ลง....

ปล..พี่ป้อมแก้กับพี่จินแทนนะ. ผมเกรงว่าคนอื่นเค้าจะกรี๊ดกันสนั่น. ถ้าผมต้องทำแบบนั้น

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
พี่ACK โอกาศมาแล้ว เห็นชวนไปวิ่งอยู่นิ มั่วนิ่มเข้าไปเลยพี่....6-7โมงนี้เช้าใช่ไหมจะได้ล็อคเวลาไว้

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
กิจกรรมโหด มันส์ ฮา แน่ๆงานนี้  ;)

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
จะว่าไปมันก็พรุ่งนี้แล้วอ่ะนะ ถือเป็น Morning Meeting กันเลยดีไหม  ???  ไม่ได้จัดกันนานแล้วด้วย แล้วเผื่อใครอยากยืดเส้นยึดสาย ก็จะได้ขับรถตามพี่ gin สัก 3-4 รอบให้พี่เค้ามีเพื่อนแก้เขินกันหน่อย  :P

สรุปเรื่องจริงป่าวครับ เดี๋ยวเพื่อนตามไปให้กำลังใจกันล้นหลามแล้วพี่ค้างคาวไฟเบี้ยวนอนเกาพุงอยู่บ้าน แล้วเปิดกระทู้แซว จะกลายสภาพเป็นแค้นฝังหุ่นแบบนาย pop_pop ที่เจอพริตตี้รุ่นลายครามเข้าไป ทำเอาโดนตำรวจจับและเสียหน้าให้เพื่อนเอามาล้อคราวก่อนจะไปกันใหญ่น๊า  :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

gin

• บุคคลทั่วไป
“หากทุกๆการกระทำในโลกนี้ต้องมีเหตุผล  อย่างนั้นโลกนี้ก็ไม่มีคำว่าน้ำใจและความรักแล้ว”
มันเริ่มมาจากข้าพเจ้า
nop-nb เพื่อนรัก ถ้า วันนี้มีออนไลน์มากที่สุดถึง: 300 เราค้างคาวไฟ จะขอเลี้ยงข้าว ร้านthree mango เพื่อนๆเลย แถมจะไปวิ่งรอบปั้ม ปตท เพื่อนpom อีกสามรอบด้วยเอาดิ ฟ้าดินเป็นพยาน
จากนั้นก็งานเข้า
-สรุปว่าตอนนี้ปาเข้าไป 300++ แล้วนะฮ๊าบบบบ 
มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ 

-คุณค้างคาวไฟครับ....
อยากจะเรียนให้คุณค้างคาวทราบว่า.....งานเข้าคุณค้างคาวแล้วครับ......ฮ่าๆๆๆ

-มาเลยค๊าบ จาล้างพื้นรอ เพ่มาวิ่งเลค๊าบ มาซะดีๆ อิอิ
   ก็พยายามจะไม่แคร์สื่อแกล้งแถแถ..เผื่อเพื่อนมันลืม...เดี๋ยวนี้ไปไหนโทรหาใครก็มีแต่คนทัก.ไปวิ่งมารึยัง..ไอ้เรื่องดีดีไม่จำทีเรื่องนี้นะจำกันแม่นจิงๆ ไม่น่าเลยเรา..เอาวะ..สู้โว้ย
          เราค้างคาวไฟ ขอกล่าวขออภัยจะไม่ท้าทายเพื่อนสมาชิกที่เข้ามาชมเวปอีกแล้วครับ(นี่มันเวปรถยนต์หรือตลาดหุ้นกันแน่คนถีงได้เข้าเวปเยอะนัก) กระผมจะทำตามสัญญาที่ได้กล่าวไว้ด้วยการไปวิ่งรอบปั้มน้ำมันท่านป้อมสามรอบ ในวันที่30/7/2011 เวลา 7.30น    กรุณาอย่าปล่อยหมาไล่กัดค้างคาวไฟนะครับพี่น้อง  ว่าแต่วิ่งเสร็จแล้วไปเที่ยวไหนกันต่อดีละ นำเสนอกันหน่อย ไปหัวหินหาโอ๊กกันไหม

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
จะว่าไปมันก็พรุ่งนี้แล้วอ่ะนะ ถือเป็น Morning Meeting กันเลยดีไหม  ???  ไม่ได้จัดกันนานแล้วด้วย แล้วเผื่อใครอยากยืดเส้นยึดสาย ก็จะได้ขับรถตามพี่ gin สัก 3-4 รอบให้พี่เค้ามีเพื่อนแก้เขินกันหน่อย  :P

สรุปเรื่องจริงป่าวครับ เดี๋ยวเพื่อนตามไปให้กำลังใจกันล้นหลามแล้วพี่ค้างคาวไฟเบี้ยวนอนเกาพุงอยู่บ้าน แล้วเปิดกระทู้แซว จะกลายสภาพเป็นแค้นฝังหุ่นแบบนาย pop_pop ที่เจอพริตตี้รุ่นลายครามเข้าไป ทำเอาโดนตำรวจจับและเสียหน้าให้เพื่อนเอามาล้อคราวก่อนจะไปกันใหญ่น๊า  :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

morning meeting เลย  จะได้เอารถไปออกกำลังกาย สัก3 รอบ