ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์เพลงกันคะ  (อ่าน 6201 ครั้ง)

airmazda3

• บุคคลทั่วไป
Re: มาแชร์เพลงกันคะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:19:56 AM »
สอนผมลงยูทูปหน่อยสิครับ
ไปอ่านหน้าเทคนิคแล้วแต่ไม่ค่อยเก็ทเลยง่า.....

ช่ายคะ.......สอนหน่อยนะคะ....ลงยูทูป ....ไม่เป็นเหมือนกันอะคะ

พี่ๆใจดี......สอนหน่อยคะ....ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: มาแชร์เพลงกันคะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:43:31 AM »
อยากจะเป็นพี่ชายใจดีสอนเรื่องที่น้องทั้งสองอยากรู้   ???

แต่ก็ดั๊นทำไม่เป็นเหมือนกันซะนี่ ...  มารอพี่ชายใจดีสอนด้วยคนครับ   :emo10:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: