ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ BC sport รายงานผลหน่อยครับ  (อ่าน 1702 ครั้ง)

ออฟไลน์ ton@homm

• MIATA Level 3
  • Gift : 3
ใครใช้ BC sport รายงานผลหน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 01:11:02 PM »
กำลังหาโช๊คใหม่ และศึกษาอยู่ครับว่าอันไหนเหมาะกับเรา
มีท่านใดใช้ BC อยู่ช่วยรายงานผลหน่อยครับ
รวมถึงปัญหาที่จะเกิดขึ้น เช่น มีเสียงดังที่หัวจ๊อย ฯลฯ
ตอนนี้ใช้บิลสไตน์ กับไอบัค แต่อยากได้แข็งกว่านี้ เลยหาทางเลือกอื่นๆครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
Re: ใครใช้ BC sport รายงานผลหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 05:52:25 PM »
ลองสอบถามคุณต้นDIYดูคับ จำได้ว่าเคยใส่NB

หรือถามพี่ยุ่งได้คับ เพราะยังใส่อยู่ในNC