Car Related Discussion > Miata Showroom

น้องส้ม Yummy ก๊าบ มารายงานตั๋ว

(1/3) > >>

ugly:
มาอวดรถอีกครั้ง ปั่นกระทู้สำหรับบ้านใหม่นะก๊าบ

ugly:
ไปซื้อกระจังกันหินด้านหน้ามานานละ ไม่ได้ใส่ซะที เพิ่งได้ใส่มาเมื่อวาน เอารูปมาอวดซะเลย
มีหลายสีด้วยนะครับ แดง น้ำเงิน ดำ โครมเมี่ยม และสีอะไรอีกไม่รู้เพียบเลย

ugly:
ของเก่าสีดำไม่จ๊าบเลย แกะมันทิ้งไปซะ

ugly:
เอามาทาบเป็นแบบครับ
อันใหม่นี่เป็นมิเนียม ใช้คีมตัดได้ไม่ยากเลย

ugly:
ใส่เสร็จแล้วก็ทุเรศแบบนี้อ่ะครับ
อย่าคิดเอาไปใส่เลยครับ เอาแบบสีดำ หรือโครเมี่ยมดีกว่าคับ

ใส่แล้วมันเหมือนรถการตูนไอ้มดแดงไงงั้นเลย
รถผมยิ่งเป็นปลากระเบนอยู่แล้วยิ่งไปกันใหญ่เลยครับ

สรุปงานดี ของดี แต่สีที่เราเลือกมันเห่ยเองคับ

เทียบกับราคาที่ผมซื้อมา 400 บาท ผมให้ 5 ดาวเต็มเลยคับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version