Car Related Discussion > Miata Showroom

mazda-mx-5-by-lexmauw สวยมากครับ

(1/2) > >>

akeidea:
ฝาปิดหลังคา สวยมากมาย

mazdalover:
มาลงชื่อว่าสวยมากมายจริงๆ ด้วยแหล่ะ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

ugly:
ฝาปิดหลังคามีขายกันเยอะครับ
แต่ข้อเสียคือถ้าฝนตกนี่เสร็จเลยครับ
กว่าจะเอาฝาปิดออก กว่าจะเอาผ้าใบมาคลุม
แล้วไม่รู้ต้องเอาฝาปิดไปทิ้งไว้ไหนอีก ใส่กระโปรงหลังก็ไม่ได้นะครับ

ถ้าอยากได้จริงๆ มันมีอีกรุ่นนึงที่แยกเป็น 2 ชิ้นได้ เอาเก็บในกระโปรงหลังได้ครับ

Zoom-zoom:
ถ้าไปกันสองคนก็เล่นไม่ยาก

เอามาคลุมหัวซะ  เท่ดีอีกตังหาก

ถ้าไปคนเดียว ก็หาสาวเพิ่มอีกหนึ่งไง

แต่ไอ้ฝาครอบนี้แหละ ผมโดนอู่ซอมรถใกล้ๆบ้านคุณหมอ ทวงคืนมาแล้ว

akeidea:
มีขายที่ไหนคับพี่เค

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version