ผู้เขียน หัวข้อ: รถเบาดับครับอยากตามหาอู่  (อ่าน 4676 ครั้ง)

ออฟไลน์ amm

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 7
Re: รถเบาดับครับอยากตามหาอู่
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 12:52:52 PM »
ต้องขอขอบคุนพี่ๆทุกคนอีกครั้งนะครับตอนนี้รถโอเคแล้วครับแต่ยังไม่สมบูรณ์เต็ม100เดี๋ยวค่อยๆเก็บไป คลับนี้อบอุ่นมากๆครับชอบมากๆ เดี๋ยวขอผมแอบซุ่มตกแต่งอีกสักพักแล้วเพื่อให้ได้แนวตามที่ตั้งใจไว้ก่อนแล้วจะกลับมาแนะนำตัวกับพี่ๆอย่างเป็นทางการอีกทีนะครับ(อยู่กะคลับรถมาก้อหลายคลับไม่เคยอยากไปมีทติ้งเลย คลับนี้เป็นคลับแรกที่อยากรีบทำรถให้เส็จให้สวยเร็วๆจะได้ไปเจอกะพี่ๆตัวเป็นๆซะที) ยังไงต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกคนอีกครั้งนะครับ พี่ๆน่ารักๆทุกคนขอคาราวะเลยครับ :emo59:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 08:34:43 PM »
 :car: ไว้จะรอคอยชมนะครับ ว่าแต่งออกมาแล้วจะงามขนาดใหน

ถึงยังไม่เสร็จก็พามามีตติ้งได้นะ  ทีมาๆกัน (รวมผมด้วย) ก็ล้วนแต่แต่งยังไม่เสร็จทั้งนั้น 555

หรือถ้าเสร็จ ก็กำลังจะรื้อออกแต่งใหม่อีก

แลิวเจอกาน

ออฟไลน์ bun mx5

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 16
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 09:39:21 PM »
:car: ไว้จะรอคอยชมนะครับ ว่าแต่งออกมาแล้วจะงามขนาดใหน

ถึงยังไม่เสร็จก็พามามีตติ้งได้นะ  ทีมาๆกัน (รวมผมด้วย) ก็ล้วนแต่แต่งยังไม่เสร็จทั้งนั้น 555

หรือถ้าเสร็จ ก็กำลังจะรื้อออกแต่งใหม่อีก

แลิวเจอกาน
555 เห็นด้วยกะพี่ธเนศ มาเลยคับไม่ต้องรอรถเสร็จ ชมรมเราแต่งไม่เสร็จสักราย

ปล นาจ้าrx6อะเก็บใว้ให้พี่แรงบ้างเถอะๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2012, 09:41:54 PM โดย yume »