ผู้เขียน หัวข้อ: โพสท์2ตามด้วยว่า เสาร์ 21 คงไม่มีรถขับไปแล้ว แต่ไปกะ NA สีแดงคันนี้ได้มั้ยครับ?  (อ่าน 4233 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
ล้อกล้วยวาตานาเบ้ ขอบ 14 สีทอง 4รู100 ออฟ 38

คว้านกระบอกสูบให้ใหญ่ขึ้นนิสนึง จาก 1600 เป็น 1700 (mAh).

ช่วงล่าง Mazdaspeed อิสระทั้ง 4 ล้อ

พวงมาลัย Nardi สีขาว เก็บใว้จนฝุ่นจับ 

แบบนี้พอจาขับไปงานได้มั้ยครับ?

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
ได้เสมอคับพี่ตั๋ว ขอให้สีแดงไว้ก่อน :025:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
น้า ๆๆ แล้วเรื่องของเราอ่ะว่างไง ที่นัดไว้อ่ะ

น้าลืมป่าวเนี้ย  :010:[/size]

น้าเนี้ยของเล่นเยอะจิงๆ....

แต่ถ้าฝนตกเอา NA ไปไม่สะดวก อาจเอา RX-8 ไปดีกว่า เผื่อเหล่าร้ายมาวุ่นวายกะโลกมนุษย์ จะได้ Transformer ไปเป็นหุ่นยนต์สู้กะเขาเลย ตัวเดียวในไทยมั้งเนี่ย?

ข้างหลังยังมี RX-7 สีขาวอีกคัน ลำบากใจจิงๆ ไม่รู้จาเอาคันใหน(ขึ้น Taxi) ไปดี 5 5 5

น้องป๊อบ ไม่ลืมครับ จัดใว้ให้เรียบร้อยตามนั้นแล้ว ชู 2 นิ้ว 2 มือรอใว้ได้เลย ว่าแต่ออกกำลังกายฟิตใว้ดีพอหรือยัง? 4 จะใหวเร้อ?????

น้องเติ้ลครับ ใว้จาไปหา ป๋า... นะครับ เกริ่นๆกะแกใว้หน่อยนะครับ ว่าจะไปขุด พลอย แถวเมืองกาญจน์ซะหน่อย พอดีได้แผนที่ลายแทงขุมทรัพย์มา 5 5 5

• *
น้องป๊อบ ไม่ลืมครับ จัดใว้ให้เรียบร้อยตามนั้นแล้ว ชู 2 นิ้ว 2 มือรอใว้ได้เลย ว่าแต่ออกกำลังกายฟิตใว้ดีพอหรือยัง? 4 จะใหวเร้อ?????

น้องเติ้ลครับ ใว้จาไปหา ป๋า... นะครับ เกริ่นๆกะแกใว้หน่อยนะครับ ว่าจะไปขุด พลอย แถวเมืองกาญจน์ซะหน่อย พอดีได้แผนที่ลายแทงขุมทรัพย์มา 5 5 5

ได้คับพี่ตั๋ว ปลาเนื้ออ่อนที่นี่ต้องคัดเกรดหน่อยนะคับ :002: เพราะของดีมันต้องแย่งกันกิน แย่งกันขี่คับ :025:

ปลาพลอย ปลาเอ๋ ปลาสองตัวนี้ไม่ทำให้พี่ผิดหวัง..ว่าแต่พี่เถอะ...อย่าทำให้น้องเค้าผิดหวังแล้วกัน :025:

เฮ้ย....พี่จาไปขุดทองขุมทรัพย์โกโบริจิงๆ เติ้ลพูดไรเหรอ? ไม่เข้าจาย
แต่ถ้าเรื่องปลาต้องคนนี้ครับ เซียนปลา เก๋าส์

• *
อ่านแล้วขำเลยคับพี่ตั๋ว

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
สาวคนนี้  น่าร๊ากจิงๆ น้าว่ามั้ย 5555+ :031:

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
น้องป็อบ หายจากอาการชับรถไม่เปิดไฟหน้า พอได้เปิดไฟหน้าดูแล้วชีวิตสดใสจังนะ โลกใบนึ้มันกว้างนะ :-*