ผู้เขียน หัวข้อ: มีบัตร ฺBig Mountain Music Festival กับ Overcoat music มาแจกพี่ๆใน Miata-thai คับ  (อ่าน 3285 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sirdiggy

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
เนื่องจากแพนมีบัตร Concert งาน Big Mountain Music Festival 4 ใบ และ Overcoat music 2 ใบ อยากให้พี่ๆใน miata-thai ไปดูหน้าหนาวครับ เป็น Concert ที่ดีมากๆทั้งสองงาน ตอนนี้บัตรไม่มีจำหน่ายแล้ว แพนขายของในนี้อยากคืนกำไรให้พี่ๆในนี้บ้างเพื่อเป็นการขอบคุณ พี่ๆท่านใหนสนใจ โทรมาหรือ pm มาได้เลยครับ รับได้คนละ 2 ใบนะครับ

ปล. ขอสงวนสิทธิ์ ให้พี่ๆใน miata-thai ที่มี login และ ใช้ mx5 เท่านั้นนะครับ จะเอาไปแล้วไปให้ใครต่อก็ได้ครับไม่เป็นไร

สมารถรับได้ที่ bts หมอชิต หรือ ถนนประชาชื่นช่วงเย็น หรือให้แพนส่ง ems ไปให้ก็ได้ครับถ้าอยู่ไกล ไม่ต้องเกรงใจนะครับ : D  โทร 083-072-0309 แพนครับ

รายระเอียดงาน Big Mountain Music Festival มัน ใหญ่ มาก
วันเวลา:  8 - 9 ธันวาคม 2555
สถานที่: โบนันซ่า เขาใหญ่
หมดแล้วคร๊าบบบบ

http://www.bigmountainmusicfestival.com/?__module=ticket

รายระเอียดงาน overcoat ( เขาค้อ )
ที่ The Front by BN farm  9 ธันวาคม นี้ เขาค้อ เพชรบูรณ์

ตู่ ภพธร  / โต๋ ศักดิ์สิทธิ์ / ณัฐ ศักดาทร/ ซานิ /
พัดชา/ 123 soul / วัชราวลี / Friday /
POP / Singular / Tattoo colour  /
Better weather / mild /  Lipta / ETC / 25 Hour  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2012, 05:42:04 PM โดย V-Version »

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
Re: มีบัตร ฺBig Mountain Music Festival กับ Overcoat music มาแจกพี่ๆใน Miata-thai คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 03:47:39 PM »
กรี๊ด อยากได้ แต่ไปไม่ได้ ติดทำงาน T_T

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
Re: มีบัตร ฺBig Mountain Music Festival กับ Overcoat music มาแจกพี่ๆใน Miata-thai คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 04:17:42 PM »
 :like: :like: :like: น้ำใจในบ้านหลังนี้มีมาอยู่เสมอเลย  :like: :like: :like:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 04:22:31 PM »
 :like: ขอบใจหลายๆคับ  :like:

อดไปเหมือนกัน

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 05:23:16 PM »
ขอบคุณมากครับพี่แพน

^___^

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 05:41:14 PM »
ขอบคุณมากครับพี่แพน

^___^
ยินดีครับ  :117: :117: :117:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 05:41:32 PM »
บัตร ฺBig Mountain ของแชงค์ login : Shank-NB ขอรับไปแล้วนะครับ
เดียวพรุ้งนี้ส่ง ems ไปให้นะจ๊ะ ขอให้สนุกกับ concert นะคร๊าบบบบบบ

ส่วน Overcoat ยังมี 2 ใบนะคร๊าบบบบ ผมยังยากไปดูเลย แต่จะไป motor show กับพี่ๆใน miata-thai :D

ออฟไลน์ Mr. Blue

• *
  • Gift : 11
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 07:56:13 PM »
 :like:

ออฟไลน์ cho

• *
  • Gift : 3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 10:18:01 AM »
 :emo59:
 8)

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 12:43:28 PM »
พี่เอกรับบัตร over coat ไปแล้วครับผมมม ขอให้มีความสุขกับคอนเสริท์คับพี่