ผู้เขียน หัวข้อ: ::: แนะนำ-เสนอความเห็น บ้านใหม่ได้ที่กระทู้นี้เลยครับ :::  (อ่าน 9116 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน   :D

เข้ามาแล้วก็ขอความเห็นด้วยนะครับ สามารถแนะนำ-เสนอความคิดเห็นได้ที่กระทู้นี้ครับ เพื่อที่ผู้จัดทำจะได้นำมาพิจารณาและดำเนินการต่อไป  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน   :D

เข้ามาแล้วก็ขอความเห็นด้วยนะครับ สามารถแนะนำ-เสนอความคิดเห็นได้ที่กระทู้นี้ครับ เพื่อที่ผู้จัดทำจะได้นำมาพิจารณาและดำเนินการต่อไป  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

งง  งง งง งง งง :117:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
บ้านใหม่ หลังใหญ่ ไฉไลกว่าเดิมเยอะเลยคับ :emo64:

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
ขอแสดงความยินดี สำหรับบ้านหลังใหม่

และ ขอขอบคุณทีมงาน ที่ช่วยสร้างบ้านหลังใหม่ หลังนี้ด้วยครับ

standup

• บุคคลทั่วไป
ไฉไลเลยครับ แต่เงียบไปนิดนึงครับ

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26

สวัสดีครับ  ในความคิดผมอยากจะให้รวมหน้า car consult ทั่ง 3 รุ่นให้อยู่กลุ่มเดียวกัน ลองดูนะว่าดีหรื่อปล่าว
              ขอบคุณครับ ton-diy

redplayboy

อยากให้ post เสร็จแล้ว  ตีกลับมาดูขอ้ความที่ post ไว้ได้    ไม่ใช่ไปโผล่หน้าหลักครับ..   มันแปลกๆฮะ

อีกอย่าง  link  url มันมาหน้าหลักไม่สามารถ ส่งให้เพื่อนอ่านได้..      รบกวน webmaster แก้ใขส่วนนี้ด้วย   ขอบคุณมากๆๆครับ.. :)

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ไม่ทราบว่าข้อมูลเก่าๆที่เคยโพสท์ไว้ตอนทำเครื่องกับก่อนหน้านี้ที่ทำแคมก็ต้องหายไปตลอดกาลเลยใช่เปล่าครับ  :050: สุดแสนจะเสียดายจิงๆ   :041:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สามารถเข้าดูข้อมูลบ้านเก่าได้ในหน้า support นะครับ  ???

เนื่องจากสัญญาเช่า sever จะหมดประมาณ เม.ย.53 แต่หลังจากนั้นก็จะไม่สามารถเข้าได้  :'(

ระหว่างนี้เนื้อหาดี ๆ ที่น่าสนใจ แนะนำให้ทำ copy เก็บกันไว้ได้เลย หรือมีเวลาก็นำมาแปะ ๆ ที่บ้านใหม่ได้นะครับ  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
เอกคับตามที่บอก อยากให้กระทู้ๆมีการอัพเดทแล้วกระเด้งกลับมาเป็นหน้าแรกกระทู้แรกอะคับ :014:

เพราะถ้าเป็นแบบนี้ ในกระทู้หน้าท้ายหากมีการอัพเดท มีมาหน้าคนื่นไม่ได้เข้าไปอ่านย้อนหลังอาจไม่รู้ได้ :emo59: :emo59:

redplayboy

ข้อมูลเก่าน่าจะสามารถ back up มาทั้งหมดได้นี่ครับ ...    ของบ้านเก่าโน้นอีกหลังด้วย..       

หายไปละเสียดายแย่   มันเหมือนไดอารี่ชมรมนะ ผมคิดอย่างนั้น..
:009:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
Re: ::: á¹Ð¹Ó-àʹͤÇÒÁàËç¹ ºéÒ¹ãËÁèä´é·Õè¡ÃзÙé¹Õéà
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 05:31:49 PM »
เห็นมีเพื่อนๆสมาชิกหลายคน login ไม่ได้ครับ
ยังไงฝากคุณเอกด้ววครับ
Bas_m2,oh-68 ครับ

ออฟไลน์ petee55

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
สวยงามดีครับ :002:

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
ให้มีการupกระทู้ที่มีคนตอบล่าสุดได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ นู๋นัท_n25

• MIATA Level 3
  • Gift : 1
งงครับ  ทำไมเวลาตอบกระทู้ล่าสุดมันอยู่ข้างบนอ่า ม่ายช่ายยยยย เวลาอ่านแล้วมันงงอะคับ

หัวข้อกระทู้ XXXX
คำตอบที่ 3
คำตอบที่ 2
คำตอบที่ 1

มันต้อง .1...2...แล้ว 3 นี่หน่า