ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวแว่วๆมาว่าจะมีทริปขับรถเล่น กินลม ชมวิวกัน >>> ก้อยขอเสนอว่า ขับเล่นไปหัวหินกันดีไม๊คะ??? ^o^  (อ่าน 6854 ครั้ง)

ออฟไลน์ googoi

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 3
ทางไปก้อดี ไม่ขรุขระ ไม่ใกล้ ไม่ไกล มีวิวให้ดู มีทะเลให้เดินเล่น มีที่ให้เที่ยว มีร้านอร่อยๆให้กิน  :D

พี่ๆ เห็นด้วยกันไม๊คะ??? รึว่า....มีที่อื่นในใจกันแล้ว  :050:

อยากรู้ว่าพี่ๆอยากไปไหนกันบ้าง??? ไรบ้าง???

ปล. LIZM หนุกมาก  :emo55: .... อิอิ

ออฟไลน์ Coolacid

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
ไปไหนก็ได้ ขอให้ได้ไปเหอะนะ
ฮาๆ

ปล. LIZM เมามาก

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
ว่างั้นอะ..   จะไปไหนก็รีบๆๆนัดรีบๆๆไปเหอะ..  เด๋วจาหายหนาวซะก่อน

ปล. LIZM สาวเยอะมาก

ออฟไลน์ pop_pop

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ผมว่าก็ดีนะคุณก้อย หัวหินก็มีหลายอรรถรส ดี  :P ลองวางแผนกันดูนะ

ไปไหนไปด้วยทุกที่ :025:

วันพฤหัสนี้จะไป LiZm อีก ไปด้วยกันนะคุณก้อย รบกวนจองโต๊ะด้วยครับ

มีคนข้างบนเรียกร้องมาครับ  อิอิ :005:

ป.ล. LiZM เมา + มันส์ โครต ล้างตากันอีกทีพฤหัสนี้นะครับคุยก้อย ชวนจ๊ะเอ๋มาเต้นด้วยนะ อิอิ :emo10:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ได้ยินข่าวแพลมๆออกมาว่า.... :010:  ธ.ค.-ม.ค. อาจมีถึง3ทริปให้ไปกัน เลือกเอาตามสมัครใจ ใครสะดวกงานไหนก็มาร่วมJOYกันได้

งานวันMOTOR EXPO ช่วงเช้าอาจมีทริปเยือนตลาดสามชุก เอาแค่ใกล้อุ่นเครื่องก่อน เย็นก็มางาน

ส่วนประมาณวันที่20ธันวา ......เขาใหญ่

มกรา....GO..GO.."หัวหินค๊าาาาปป"

แต่ที่แน่ๆมีNA 212นครปฐมแน่นอนคับ :025:

ขอเวลาแก๊งค์3ช่าพาเพลิน :025:(เติ้ล พี่ต้น พี่ยุ่ง)ทำการบ้านวางแผนเส้นทาง&เวลาก่อนค๊าาาปปป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2009, 12:06:28 AM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ googoi

• *
  • Gift : 3
นั่นอ่ะซี้เนอะ โน๋เนอะ....รีบๆไปกันเถอะ เด๋วจาหายหนาวซะก่อนอ่ะ  :D

คุณป๊อป เด๋วพรุ่งนี้จองให้เด้อ...กี่ที่ดี??? (คุณโน๋ติดกะใจสาวโต๊ะข้างๆเหยอ....???;) อิอิ

ตาหมอ เมาจิง รึว่าเมาดิบอ่ะ มะเห็นกินแฮลกอฮง แฮลกอฮอไรเลย...ยย เห็นโซ้ยแต่ ของกิน  :emo58:

แต่ที่แน่ๆ พี่ธเนศ ใส่ถ่านกี่ก้อนคะวันนั้น แด๊นส์กราจายเยยย...พวกนู๋ยอมยกธง  :emo59: 5555

ไปมะไหร่กันดีน๊าาาาา???? เร็วๆ ไวๆ นู๋อยากไปเที่ยวววววววววววววว   :car:

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • BEER NATTAWUT
>>> Motor Show - 6 ธ.ค. น่าจะไปได้ ไม่ติดอะไรจ้า

>>> เขาใหญ่ - 20 ธ.ค. จบข่าว เพราะน่าจะยังอยู่ภาคเหนือตอนบน งาน Honda Racing Fest'

>>> หัวหิน - ถ้าเป็น ม.ค. น่าจะต้องต้นเดือนอะครับ อิอิ ปลายอดแน่นอน ไป HK

:025:  :010:  :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2009, 06:16:29 AM โดย BEER...LONZAR »

ออฟไลน์ mmm

• *
  • Gift : 1
lizm ข้างบ้านเลยครับ..มาวันไหนไปด้วยน่ะ
นายสัญจร ไร้กิ๊ก....อีกแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ไปไหนไปด้วยก๊าบบบ...... :P

ยกเว้นแด้นซซซซ์......นัยว่าประวัติผมไม่ค่อยจะดี.....แหงกๆ

คราวหน้าจะต้องหนีไปให้ได้....เอิ้ก ๆๆๆ

:025:

ออฟไลน์ akeidea

• MIATA Level 4
  • *

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
เมื่อวานได้มีโอกาศคุยกับพี่ต้น เรื่องทริป ต่างๆ  จะแบ่งเป็นทั้งหมด 3 ทริป

ทริปแรก  คือช่วง งาน Motor Expro  - ตลาด 3 ชุก (สุพรรณบุรี)  วันที่ 6 ธ.ค 52 :041:

ทริปที่  2  คือช่วง วันที่ 20 ธ.ค.  เขาใหญ่  ทุ่งทางตะวัน เขื่อนป่าสักฯ   :002:

ทริปที่ 3  หัวหิน ต้นเดือน ม.ค. 53   :009:

ใครสะดวกทริปในไหนลงชื่อกันได้เลย  พี่ต้นจะมาสรุปทริปให้อีกทีตอนเย็นนี้ ;)

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

ได้ฟังจากพี่โมท
ว่าจะมีทริปยาว ๆ ไปทางเหนือ หลังปีใหม่ สัก 7-10 วัน

แล้วก็ได้คุยกับ จานหนุ่ม
ว่าจะมีทริปยาว ๆ ไปทางใต้
โดยเอารถmx-5 ใส่รถคอนวอยที่เค้าส่งรถใหม่ไปตจว.
ส่งรถไปให้เราที่หาดใหญ่ ไม่ต้องขับให้เหนื่อย
แล้วพวกเราก็นั่งเครื่องบินไปที่หาดใหญ่
รับรถแล้วขับไปเที่ยว ลงไปทางใต้ เข้ามาเล เกนติ้ง

ขากลับก็เอาคันเล็กขึ้นรถ แล้วเราก็นั่งเครื่องกลับ

แต่วันก่อน ได้คุยกับคุณโอ๊ค บอกเอารถใส่เครื่องบินไป
คันล่ะไม่แพงมาก คุณโอ๊คช่วยหาข้อมูลเพิ่มเติมให้ด้วยซิ
น่าสนมาก ๆ

ปีนี้ มีหลายทริป น่าสนใจทั้งนั้น

เตรียมตัว เตรียมรถ เตรียมตังส์ และ เตรียมคนนั่งข้างให้พร้อมครับ

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
ระหว่างรอพี่ๆตัดสินใจกัน   ป่มไปtrip lizm ก่อนแระ  ฮ่าๆๆ :002:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
จาออกทริปแดนไกล โปรดศึกษากลอนนี้ก่อนคับ :025: :025:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
วัยรุ่นจังเที่ยว LiZM ด้วย 555
ว่าแต่ ก็แถวๆบ้านเหมือนกันนะเนี่ย ผมอยู่แถวสะพานพระราม5

- วันที่ 6 น่าจะไปเมืองทอง (ถ้าเช้าว่างจากการซักผ้า น่าจะไปด้วยนะครับ ฮิฮิ)
- วันที่ 12 ไปหัวหินอ่ะ ไปคอนเสริต Chill FM89 ที่ Sprigfiled ไปป่าวๆ 555

ทริปอื่นๆ ไกลไป  ไว้ใกล้ๆค่อยมา confirm อีกทีครับ

^__^"