ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียด+ร่วมลงชื่อทริปสุดท้ายปลายปี เขาใหญ่19-20/12/09  (อ่าน 33855 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
ไปไม่ได้แล้วครับ

เนื่องจากเมื่อวานกลับมาจากชะอำ ง่วงมาก
ถอยจอดเข้าซองในบ้านแล้วชนเสาตรงซุ้มล้อบุบซะ
วันนี้กะเอาเข้าอู่อ่ะครับ

ซวยๆ สงสัยต้องเปลี่ยนเลขทะเบียนซะละ

เอามาแบบสภาพนั้นก่อนก้อได้คับ ลุยทุกสถานการณ์ :014:

ถ้าเอาเข้าอู่เร่งไม่ทันเหรอคับ :010:อยากให้ไปหนุกหนานด้วย :025:

แต่ถ้าไม่ทันก็ไว้โอกาสหน้าคับ :emo64: :emo64:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
งานนี้พี่ธเนศดูแปลกๆอยู่นะ ไม่มาลงชื่อเลย  เริ่มสงสัยแล้วสิ :010:

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

เนื่องจากเมื่อวานกลับมาจากชะอำ ง่วงมาก
ถอยจอดเข้าซองในบ้านแล้วชนเสาตรงซุ้มล้อบุบซะ

ซวยๆ สงสัยต้องเปลี่ยนเลขทะเบียนซะละ

ขับไปเที่ยวกันก่อนครับ
เดี่ยวกลับมา ถ้ายังไม่มีอู่ทำ
เอารถไปทำที่อู่ที่ผมกับเล้งกับพี่ชายเล้ง หุ้นกัน
จะให้เค้าเร่งให้ ได้ทันใช้ช่วงปีใหม่ ก็ได้นะครับ

อยากให้ไปเที่ยวกันเยอะ ๆ
พาแฟนไปด้วยก็ได้นะ
ถ้าไม่สะดวกค้างคืน
ก็ไปวันเสาร์ และ กลับตอนค่ำก็ได้ครับ

• Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

สงสัยพี่ธเนศ จะอยู่เมืองจีน
ไปรายงานตัว หัวหน้ากองทัพแดงแน่ ๆ

ถ้าอยู่ก็รีบมารายงานตัวด่วนครับ

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ขออนุญาติ ลงชือ ให้น้องชายผมไปด้วยนะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ

ต่างสายพันธุ์  ต่างไซร์   แต่มีใจรักในการขับรถเหมือนกัน :025:

เบนซ์  2  คน  Nisan  300 ZX  สีแดง :car:

• *
 :emo64: :emo64:14/12/09 :emo64: :emo64:

สรุปจำนวน มาแล้ว 11 คันคับ :car: :car: :car:

1. เติ้ล NA6 (ค้าง)

2. k.โน๋ NB (ค้าง)

3.เสี่ยPOP NA8 (ค้าง)

4. k. Jummaiman น็อก  NA6 (ค้าง)

5. p'ยุ่ง NC 1คัน2คน สองงานติดเลยนะเี่นี่ย :025: (.............)

6. พี่ตั๋ว งานนี้จาเป็นพลขับให้ใครอะคับ (ไม่เอาคุณแดงมาวิ่งหน่อยเหรอคับ) (.............)

7.  พี่นพ  nop_nb       NB8 (ค้างชัวร์ เพราะเจ้าของบ้านพัก)

8. พี่ต้นDIY (หงุดหงิด :041:เลยมาลงชื่อบังคับไปเลยคับ :025:) (ค้างเช่นกัน)

9. คุณ Thai  NB (..................)

10. K.prince  NCคับ รบกวนระบุชื่อเล่นและเบอร์โทรให้ด้วยนะคับ (...................)

11. คุณเบนซ์  2  คน  Nisan  300 ZX  สีแดง :car: (ค้าง)

ปล.พี่ธเนศ ยังไม่มาลงชื่ออีก :010:  ด่วนเลยคับ พี่ไม่มาก็ไม่ฮาดิคับ

แผนที่จุดนัดหมายรวมพล @ปั้มปตท.วิภาวดี (ตรงข้ามม.หอการค้า) เวลา8.00น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2009, 02:33:34 PM โดย TleMinicA »

• *
เติ้ลรบกวน ช่วยลงต่อท้าย สมาชิกที่ค้าง หรือไม่ค้างด้วยครับ

จะได้สรุปจำนวนผู้ที่ค้างคืน แล้วโทรแจ้งพี่นพ (เจ้าของสถานที่)

เพื่อเป็นการสะดวกในการจัดเตรียม เครื่องดื่ม อาหาร และ ที่นอน

รบกวนด้วยครับ (ขอบคุณครับ)

ลืมไป  สมาชิกที่ค้าง เอาที่ผมทราบนะครับ   

1. โน๋คุง NB

2. ป๊อป  NA

3. พี่้ต้น DIY

4. เติ้ล NA

5. เบนซ์ (น้องผม)  300 ZX

6. น็อก Jammaiman  NA

• *
รบกวนท่านที่มีรายชื่อต่อไปนี้แสดง เจตจำนงด้วยว่า จาค้างคืนหรือไม่คับ ทางผู้จัดจาได้จัดเตรียมสถานที่พัก อาหาร ญ. ให้ถูกคับ :025: :025:

1. พี่ยุ่ง

2. พี่ตั๋ว

3. k.Thai

4. k. Prince
(ค้างคับPOP)

รบกวนโพสแจ้งหรือโทรบอกเติ้ลที086-3344868ว่าจาค้างหรือไม่จาได้อัพเดทให้ถูกคับ :emo59: :emo59:

แผนที่จุดนัดหมายรวมพล @ปั้มปตท.วิภาวดี (ตรงข้ามม.หอการค้า) เวลา8.00น.

เสาร์นี้แล้วนะคับ ป๋มนับถอยหลังรอเลยแล้วกัน.......
4
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2009, 04:57:47 PM โดย TleMinicA »

• *
:emo64: :emo64:14/12/09 :emo64: :emo64:

สรุปจำนวน มาแล้ว 11 คันคับ :car: :car: :car:

1. เติ้ล NA6 (ค้าง)

2. k.โน๋ NB (ค้าง)

3.เสี่ยPOP NA8 (ค้าง)

4. k. Jummaiman น็อก  NA6 (ค้าง)

5. p'ยุ่ง NC 1คัน2คน สองงานติดเลยนะเี่นี่ย :025: (.............)

6. พี่ตั๋ว งานนี้จาเป็นพลขับให้ใครอะคับ (ไม่เอาคุณแดงมาวิ่งหน่อยเหรอคับ) (.............)

7.  พี่นพ  nop_nb       NB8 (ค้างชัวร์ เพราะเจ้าของบ้านพัก)

8. พี่ต้นDIY (หงุดหงิด :041:เลยมาลงชื่อบังคับไปเลยคับ :025:) (ค้างเช่นกัน)

9. คุณ Thai  NB (..................)

10. K.prince  NCคับ น้องใหม่คุณปริ้น โทร.086-9983312 (ค้าง)

11. คุณเบนซ์  2  คน  Nisan  300 ZX  สีแดง :car: (ค้าง)

ปล.พี่ธเนศ ยังไม่มาลงชื่ออีก :010:  ด่วนเลยคับ พี่ไม่มาก็ไม่ฮาดิคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2009, 09:04:31 PM โดย TleMinicA »

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
3.เสี่ยPOP NA8 (ค้างคาว)   

ค้างด้วย คาวด้วยแน่นอน..   

ดูจากลักษณะแล้ว  ไม่เช้าไม่นอนแน่ๆๆพ่อ batmanรายนี้ ..  ฮึๆ
  :025:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
กลับมาแล้วคับ แต่ไปไม่ได้จิงๆ มีธุระที่เมืองเหนือ

อยากแยกร่างได้จัง

ต้องขอโทษด้วยที่มาตอบช้า

• *
กลับมาแล้วคับ แต่ไปไม่ได้จิงๆ มีธุระที่เมืองเหนือ

อยากแยกร่างได้จัง

ต้องขอโทษด้วยที่มาตอบช้า

:004: :004:หลอกให้ดีใจ เห็นพี่มา ดันไปไม่ได้อีก :009: เสียดายจิงๆอะพี่ :004: :004:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56

เอารถไปทำที่อู่ที่ผมกับเล้งกับพี่ชายเล้ง หุ้นกัน
จะให้เค้าเร่งให้ ได้ทันใช้ช่วงปีใหม่ ก็ได้นะครับ

ก็ไปวันเสาร์ และ กลับตอนค่ำก็ได้ครับ

เมื่อบ่ายๆเพิ่งเอารถไปเข้าอู่มาเองอ่ะครับ
กว่าจะได้รถก็ วันที่24แหน่ะ
เสียดายจัง  อีกอย่างวันที่ 20 แฟนเพิ่งมาบอกว่าต้องไปดูคอนเสริต Friday กะเขาด้วย

อยากไปด้วยมากๆอ่ะครับ...พี่ยุ่ง

ยังประทับใจตอนขับกลับคราวก่อน....ที่พี่กำนันช้าง.....นำขบวน

สุดยอด....มันส์มาก   :004:

---------------------------------------------------------------------------------------------

แต่.....แหะๆ

19 ติดกินข้าวกับญาติผู้ใหญ่....ระดับบังคับการ
20 ติด....งานแต่ง.....งานแต่งคนอื่นนะครับ....ไม่ใช่งานผม.....ฮ่าๆๆๆๆ   :-*

แต่ยังไงๆ....อาจแกล้งทำงอแง....ลุ้นดู....เผื่อไปแจมวันที่ 19 ได้อ่ะครับ....หนีได้จะโทรไปบอกเลยครับ....ฮ่าๆๆ

:002:

คุณโอ๊ค
วันที่ 19 ไปด้วยกันให้ได้นะ
แล้วหลังอาหารเย็นค่อยขับรถกลับแล้วกันนะ
พาแฟนคนสวยไปด้วยนะ
ไปทานปลาทอดน้ำปลาด้วยกัน

ไม่ได้ทานด้วยกันนานแล้ว
อยากหาคนชนเบียร์ด้วยครับ

• *

เมื่อบ่ายๆเพิ่งเอารถไปเข้าอู่มาเองอ่ะครับ
กว่าจะได้รถก็ วันที่24แหน่ะ
เสียดายจัง  อีกอย่างวันที่ 20 แฟนเพิ่งมาบอกว่าต้องไปดูคอนเสริต Friday กะเขาด้วย

ไว้ทริปหน้าก็ได้คับ  :014: แต่ทริปหน้าห้ามพลาดเด้อ :025: