ผู้เขียน หัวข้อ: Miata Spirit Gymkhana Driving Experience ครั้งที่ 1  (อ่าน 38521 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
Re: Miata Spirit Gymkhana Driving Experience ครั้งที่ 1
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 10:21:59 PM »
พี่ป้อมสุดยอดมากเลยพี่ เห็นแบบนี้แล้วยิ่งอยากไป T_T
ขอบคุณพี่ป้อมแทนเพื่อนๆสมาชิกด้วยครับ

ออฟไลน์ pom topspeed

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
  • ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata
Re: Miata Spirit Gymkhana Driving Experience ครั้งที่ 1
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 10:46:59 PM »
http://www.youtube.com/watch?v=dKF0CcDzFug

วันนี้เอารถไปลองวิ่งที่สนามมาครับ โดยมีพี่นัน สมาชิกในคลับเรานี่แหล่ะครับ เป็นคนขับส่วนผมรับหน้าที่เป็นตากล้องครับ  พอดีวันนี้ฉุกละหุกไปหน่อยครับแถมยังมีฝนโปรยปรายลงมาเล็กน้อยเลยไม่ได้เปิดหลังคาวิ่งเลยครับ ไว้วันใหนจะไปวิ่งอีกแต่ไม่รู้จะหาใครมาถ่ายให้ครับ เพื่อนๆท่านใดว่างเชิญมาสนุกด้วยกันครับ มาได้ทู้กวันเลยครับ ว่างเกือบทู้กวัน ยกเว้นวันที่ไม่ว่าง(แฮ่ๆ)

ปล. ภาพอาจไม่ค่อยชัดซักเท่าใหร่เพราะว่าใช้ บีบี ถ่ายครับ ไว้คราวหน้าจะเอากล้องถ่ายวีดีโอไปด้วยครับ

:car: :car: :car: :car: :emo64:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2011, 10:49:00 PM โดย pom topspeed »

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 11:21:42 PM »
 :002:
อ่านตาม ก็ดูเฉยๆนะ

แต่ดูVDO แล้วคันมาก อยากให้ถึงวันที่ 22 เรวๆ

ผมว่าใคไปก็จ่าย 200 ค่าอาหารฯลฯ ถ้าอยากลงไปวิ่งก็จ่ายอีก 300 ก็โอนะ

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 11:39:22 PM »
โหวต ข้อ 2 ครับผม

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:55:33 AM »
ซึ่งจากที่เบีย นึกออกกับสิ่งที่น่าจะต้องมีคือ

- กรวย (คุณหนุ่มให้มาฟรีๆๆๆ เลยครับ)
- กระป๋อง spray (มี 5 สีครับ)
- นกหวีด (ฮ่าาา) (เพียบครับ เดี๋ยว ตบจากคอเด็กปั๊มมาให้เลยครับ)

- เต็นท์ (มีให้ 2 หลังครับ ค่าเช่าขอเป็น โค๊กซัก 6 ป๋อง)
- เครื่องเสียง (เพลง) (อันนี้ก็ขาดไม่ได้ครับ มี ลำโพง JBL X150 2 ตู้ เพาเวอร์มิกเซอร์ เครื่องเล่น พร้อมจัด ว่าแต่ใครจามาเป็นดีเจ อ่ะ)
- เก้าอี้ (โต๊ะเก้าอี้ไม่ต้องนำมาครับ เพรียบๆ มิต้องลำบากนำมาคร๊าบ)

- อาหาร (ต่างคนต่างซื้อมั้ย ??)
- เครื่องดื่ม (ต่างคนต่างซื้อมั้ย ??)
- เบียร์ (ต่างคนต่างซื้อมั้ย ??) (เด๋วเตรียมถัง พร้อมน้ำแข็งไว้ให้ครับ)

ใครคิดอะไรออก ช่วยๆ กันนะครับ...

:025: :025: :025: :025: :025:

ไม่รู้จะขอบคุณพี่ ยังไงดี... มีไรให้เบียช่วย ขอให้บอกนะครับ

:050: :050: :050: :050: :050:

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 01:01:32 AM »
http://www.youtube.com/watch?v=dKF0CcDzFug

วันนี้เอารถไปลองวิ่งที่สนามมาครับ โดยมีพี่นัน สมาชิกในคลับเรานี่แหล่ะครับ เป็นคนขับส่วนผมรับหน้าที่เป็นตากล้องครับ  พอดีวันนี้ฉุกละหุกไปหน่อยครับแถมยังมีฝนโปรยปรายลงมาเล็กน้อยเลยไม่ได้เปิดหลังคาวิ่งเลยครับ ไว้วันใหนจะไปวิ่งอีกแต่ไม่รู้จะหาใครมาถ่ายให้ครับ เพื่อนๆท่านใดว่างเชิญมาสนุกด้วยกันครับ มาได้ทู้กวันเลยครับ ว่างเกือบทู้กวัน ยกเว้นวันที่ไม่ว่าง(แฮ่ๆ)

ปล. ภาพอาจไม่ค่อยชัดซักเท่าใหร่เพราะว่าใช้ บีบี ถ่ายครับ ไว้คราวหน้าจะเอากล้องถ่ายวีดีโอไปด้วยครับ

:car: :car: :car: :car: :emo64:

ขับเก่งจังครับ... : ))

:002: :002: :002: :002: :002:

ออฟไลน์ PON

• *
  • Gift : 11
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 08:48:30 AM »
ไปด้วยคน NC  ;)

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:40:00 PM »
ขอความเห็นหน่อยครับ

ทางนิตรสาร OPt4 magazine จะขอไปถ่ายทำ กิจกรรมของชมรมเรา

เพื่อจะเอาไปลงหนังสือ Opt4 ฉบับเดื่อน กรกฏาคม ทางทีมงานหนังสือ

ให้ผมเป็นตัวแทนมาขอความเห็นจากทุกท่าน  ได้เห็นสมควรเป็นอย่างไร

ผมจะได้ดำเนินการนัดแนะกับทางทีมงานหนังสือ ต่อไป

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:48:21 PM »

วันนี้เอารถไปลองวิ่งที่สนามมาครับ โดยมีพี่นัน สมาชิกในคลับเรานี่แหล่ะครับ เป็นคนขับส่วนผมรับหน้าที่เป็นตากล้องครับ  พอดีวันนี้ฉุกละหุกไปหน่อยครับแถมยังมีฝนโปรยปรายลงมาเล็กน้อยเลยไม่ได้เปิดหลังคาวิ่งเลยครับ ไว้วันใหนจะไปวิ่งอีกแต่ไม่รู้จะหาใครมาถ่ายให้ครับ เพื่อนๆท่านใดว่างเชิญมาสนุกด้วยกันครับ มาได้ทู้กวันเลยครับ ว่างเกือบทู้กวัน ยกเว้นวันที่ไม่ว่าง(แฮ่ๆ)

ข้าน้อยขอฝากตัวเป็นศิษย์ครับ  :emo59: :emo59: :emo59:

ออฟไลน์ BEE

• *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:18:36 PM »
ขับเก่งมากครับ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 08:38:54 PM »

ทางนิตรสาร OPt4 magazine จะขอไปถ่ายทำ กิจกรรมของชมรมเรา

เพื่อจะเอาไปลงหนังสือ Opt4 ฉบับเดื่อน กรกฏาคม ทางทีมงานหนังสือ

ให้ผมเป็นตัวแทนมาขอความเห็นจากทุกท่าน  ได้เห็นสมควรเป็นอย่างไร

ผมจะได้ดำเนินการนัดแนะกับทางทีมงานหนังสือ ต่อไป
พี่ว่าก็โอนะ ถ้าเค้าจะมาถ่าย นี่ก็ถือว่าเป็นกิจกรรม motorsport ของคลับรถอย่างนึงนะครับ     :car:

• ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 10:47:47 PM »
เห็นด้วย คร๊าบ สนับสนุน 1 เสียงครับ  8)

• *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 11:43:03 PM »

พี่ว่าก็โอนะ ถ้าเค้าจะมาถ่าย นี่ก็ถือว่าเป็นกิจกรรม motorsport ของคลับรถอย่างนึงนะครับ     :car:

วันนี้ได้โทรไปนัดแนะ  วัน เวลา สถานที่ กับทีมงานหนังสือแล้วนะครับ

ทางทีมงาน จะขอเก็บเป็น ภาพนิ่ง และภาพเคลื่อนไหว(VDO) อัดลงซีดี

ที่แถมมาในนิตรสาร ทางทีมงานหนังสือฝากขอบคุณ พี่ๆใน Miata club

ทุกท่านที่ให้อนุญาติ ให้ไปเก็บภาพ กิจกรรมของชมรมเราในครั้งนี้....

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 11:53:12 PM »
ยาวปายๆ ได้เวลา มิอะต้า ได้เวลาสนุก  :-*  :car: :car: :car:

ออฟไลน์ BEE

• *
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 09:41:07 AM »
ขอไปเป็นผู้ชม (ขี้เมาที่ข้างสนาม). ด้วยนะครับ  :025: