ผู้เขียน หัวข้อ: --------- รบกวน ดู NA TURBO คันนี้ให้หน่อย ครับ จากมือใหม่ ------  (อ่าน 3576 ครั้ง)

ออฟไลน์ kick191

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0

ผมชื่อ kick ครับ ติดตามมานานแล้วครับ แต่เพิ่งสมัครสมาชิก  พี่ๆ อบอุ่นดี

เข้าเรื่องเลยน่ะครับ รบกวนหน่อย ครับว่า  http://one2car.com/MAZDA_MX5/L08090404     

เป็น NA สีดำ 1.8  โบ  พอดีเห็นของเยอะดี ราคาแรงไปบ้าง  น่าซื้อไหมครับ ??

ยังไงรบกวนหน่อยน่ะครับ   หรือพี่ๆ มีใครสนใจขาย  1.8 na รบกวนหน่อยครับ

จาก มือใหม่ที่อยากเป็นสมาชิกในคลับของพี่ๆ ครับ

ออฟไลน์ ngoa

• *
  • Gift : 4
คันนี้เป็นเครื่องโรตารี่นะครับ ไม่ใช่เครื่อง 1.8
กันชนกับฝากระโปรงสวยดี
สังเกตเห็นพรมมันเปียกๆ ลองเปิดดูดีๆว่าพื้นมันผุหรือยัง
ส่วนใหญ่รถที่พรมเปียกแล้วไม่รีบแก้ไขทิ้งไว้ไม่นานภายในจะเหม็นอับ แล้วพื้นจะผุหมด

ผมก็หาอยู่ครับ ไปดูมาหลายคันส่วนใหญ่เปิดเข้าไปเหม็นกลิ่นอับเกือบทุกคัน
ขอให้ได้รถดีๆมาใช้ครับ

ออฟไลน์ kick191

• *
  • Gift : 0
พ้ม ไปดูมาแล้ว เจ้าของกำลังวางเครื่องใหม่ กลับ เป็น 1.8  เพราะเจ้า โรตี พี่เค้าบอกซดเหลือเกินขับไม่ไหว  ครับ  เบาะ ไม่มใช่ recaro แล้ว

เดี๋ยวต้องรอรถทำเสร็จก่อน แล้วจะเข้าไปดูใหม่    :014:

ขอบพระคุณมากน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2010, 11:53:47 AM โดย kick191 »