ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : พี่ค้างคาวไฟ ทนแรงอาถรรพ์ ไม่ไหว จะมาวิ่งล้างอาถรรพ์ วันเสาร์นี้ครับ  (อ่าน 4696 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ทราบว่าได้ดำเนินการแก้บนกันไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว แต่เพื่อนสมาชิกส่วนใหญ่ยากจะทำใจเชื่อท่านค้างคาวไฟได้   :010:

ดังนั้นจึงควรนำหลักฐานที่ถ่ายทำไว้มาลงให้ทราบโดยทั่วกัน ณ ที่นี้ด้วยครับ  :009:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: