ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ลงชื่อ คนที่จะไปทริปหน้าร้อน ทะเล ประจำปี2011 @อ่าวพยูน 26-27 มีนาคม 2554  (อ่าน 15630 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
ขอแจ้งเรื่องห้องหน่อยนะครับ  เนื่องจาก มีการเปลี่ยนแปลง  ทางโรงแรม แจ้งมาว่า ทางเราจองไม่คบตามยอดที่สัญญาไว้

สรุปว่า  เค้าคิดแบบ ONE BED ROOM ราคา 1700  บาท
                 แบบ TWo Bed Room ราคา  3400  บาท เสมือนว่า  @ 1700 บาท 

ฉนั้นขอสรุปว่า ใครที่ไป  ค่าห้องจะ ตกอยู่ห้องละ 1700 บาท

ตอนนี้ห้องที่จองได้ทั้งหมดและ คอนเฟริมไปแล้วคือ  Two Bed Room = 4 ห้อง   มี  8 ห้อง
                                                        One Bed Room = 5 ห้อง   มี  5 ห้อง
อ้าว..คนไม่ครบทำไมค่าห้องมันถูกลงหล่ะครับ  ::)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ค่าห้องจะว่าถูกลง ก็ไม่เชิงเพราะ  เค้าคิด ห้องนอนละ 1700 บาท ถ้าห้องแบบ one Bed ซึ่งมี 1 ห้องนอน ก็ราคา 1700 บาท

แต่ ห้องแบบTwo Bed Room มี 2 ห้องนอน ตอนแรกราคา 2000 บาท ใครพักรวมกัน(แจมห้อง)ก็ตกคนละ 1000 บาทเอง  แต่ตอนนี้ ต้องคนละ 1700 บาท เพราะเค้าคิดตาม จำนวนห้องนอน

ปล... ต้องขอโทษด้วยนะครับสำหรับการคลาดเคลื่อน

ออฟไลน์ fui52

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
ถ้าอาทิตย์หน้าอากาศแบบนี้...
สงสัยจะเป็นทริปหน้าหนาวแทน....5555 :025:

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เตรียมตัว เตรียมรถ. เตรียมใจ เตรียม.....  แล้วเราไปเที่ยวกันนะครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ขาเจ็บไปไม่ไหวคับพี่ :004:

ใครมี. วอแดง. เอาไปด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
ใครมี. วอแดง. เอาไปด้วยนะครับ

ขอเปลี่ยนเป็นแบบนี้ได้ไหม  ใครมี.หญิงแจ่มแจ่ม. เอาไปด้วยนะครับ ;D

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
^
^
^
กล้าหาญมากๆ...... :050:

แจ้งผลการดำเนินงาน การไปทริปหน้าร้อน นี้นะครับ

เราได้ห้องที่เป็น

one Bed Room จำนวน 5 ห้อง  = มีห้องนอน 5 ห้อง

Two Bed Room จำนวน 4 ห้อง  = มีห้องนอน 8 ห้อง

รวมเป็น 13 ห้องนอน ราคาห้องนอนละ 1700 บาท  ผมโอนเงินค่ามัดจำห้องไปให้แล้วครึ่งนึ่ง = 11050 บาท

เรื่องอาหารเย็น เราจะกินกันที่ ร้านข้างล่างริมหาด ข้างคอนโดที่เราไปพัก( เค้าเตรียมโต๊ะและเก้าอี้ไว้ให้ ) โดยเราจ้างป้าที่ทำอาหารแถวนั้นมาทำให้เรากินกัน เค้าขอให้โอนค่ามัดจำให้เค้าก่อน 4000 บาท (เดี๋ยวผมจะโอนให้เค้าวันนี้ครับ)

ปล..ไปกันแบบชิวๆกันเองนะครับ  ร้านอาหารที่เรากินก็ไม่หรูนะครับ  เป็นแบบจ้างเค้ามาทำให้กินตรงริมหาดข้างๆที่พัก เราจะได้ไม่ต้องเดินทางไปไหน  ผิดพลาดประการใดขอโทษล่วงหน้านะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2011, 12:11:27 PM โดย cabriolet »

จุดนัดเจอตอนเช้า 8.00 น วันพรุ่งนี้ (วันเสาร์ที่ 26/3/54)

ปั้ม ป.ต.ท บนทางด่วน(จุดพักรถ) เส้น พระรามสี่ มุ่งหน้าไปบางนา

ผ่านทางลง สุขุมวิท62 ให้เลยมาหน่อย จะเจอ ปั้ม ปตท อยู่ ซ้ายมือ เป็นจุดพักรถบนทางด่วน

ใครว่างทำแผนที่ให้ด้วยครับ

gin

• บุคคลทั่วไป
จินมาแล้ววววววววววงานนี้ต้องสร้างกระแสให้คึกคักหน่อย
   <iframe title="YouTube video player" width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/EWsR8d_b2io" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2011, 02:08:27 PM โดย gin »

จินมาแล้ววววววววววงานนี้ต้องสร้างกระแสให้คึกคักหน่อย
   <iframe title="YouTube video player" width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/EWsR8d_b2io" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
555+

ออฟไลน์ rangreeb

• MIATA Level 4
  • Gift : 13
   อยากไปด้วย       :106:     เที่ยวเผื่อด้วยนะคับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
เดินทางปลอดภัยคับ :car: :car:

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
สนุกสนาน ปลอดภัย จงมีแด่ทุกท่านคราบบบบบ......^.^

:010: