ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์นี้ วันเกิดพี่ธเนศ ไปเลี้ยงเหล้าพี่เค้ากันนะ 16/10/53  (อ่าน 6689 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
สรุปว่าวันนี้ ตอน 19.00 น มาเจอกันที่ร้าน  " 4 DINER" อยู่เลียบด่วน ถ้ามาจากเส้นเลียบด่วน  ผ่านหน้าโลตัส  ก่อนถึงแยก เกษตร ให้กลับรถ วิ่งมานิดหนึ่ง อยู่ซ้ายมือ  ติดถนนใหญ่  มองเห็นได้ชัดเจน  

เพราะพวกเราจะได้ถือโอกาสไปดูร้าน  และสถานที่ ที่จะจัดงาน 10 ปีmiata  ที่เดียวเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2010, 12:57:21 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
เปลี่ยนสถานที่กระทันหันอีกแล้วเหรอคับเนี่ยะ....

ร้านนี้เพิ่งไปมาเมื่อวันจันทร์ที่แล้ว บรรยากาศโอเคมากเลยครับ มีโซน open air ด้วย...
:emo64:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
ผมติดงานเลี้ยงเพื่อนๆมัธยมถ้าเสร็จเร็วจะตามไปนะครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
เพิ่งถึงบ้าน โอยเหนื่อยๆ
เจ้าของงานวันเกิดอยู่หน๊ายยยยยย....

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
พึ่งถึงบ้านเหมือนกัน(นครปฐม).   เจ้าของวันเกิดอยู่หน่ายยยยย 55+

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
เจ้าของวันเกิดอยู่ไม่อยู่ พวกมานก็กินกันปายอยู่แล้นนน...เอิ๊ก   :emo56:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
แล้วไปทำไรกันมา ถึงได้เหนื่อยและค่อนรุ่งปานนั้น ขนาดหาตัวเจ้าของวันเกิดไม่เจอยังขนาดนี้ เจ้าตัวมาเองด้วยคงเช้าพระบิณฑบาตรค่อยเลิกลา อึดกันจริง ๆ เล๊ย 

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ 

ออฟไลน์ Thai

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
เจ้าของวันเกิดอยู่ไหน :014:

thai

เอ๊ะ หรือว่าพี่เค้าติดน้ำท่วมอนู่ นวนคร หว่า พี่ธเนศ โอเคป่ะครับ เป็นห่วงนะพี่

ปล..โรงงานพี่เค้าอยู่ นวนคร ป่ะ

• *
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ถ้าเจอตัวเจ้าของวันเกิดแล้ว...ช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ...น้องๆเป็นห่วง หายเงียบไปเลย

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
สงสัยพี่เค้าคงถูกสาวลับเอ้ยสายลับ ลักพาตัวหายไปใน.....
คอนโดแถวย่าน...ในช่วงบ่ายๆถึงค่ำ ไม่สามารถออกมาเจอน้องได้
จบข่าว 
  :025:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :004: ไม่ได้หายไปใหนครับ

บังเอิญผมไม่ได้เข้าเนตเลยไม่รู้วาย้ายร้าน

แถมยังลืมทั้งโทสับและคอมไว้ชล เพิ่งเข้ามาเนี่ย

ไม่เป็นไรครับ ชิวๆ เด๋วเกิดใหม่ได้

• *
:004: ไม่ได้หายไปใหนครับ

บังเอิญผมไม่ได้เข้าเนตเลยไม่รู้วาย้ายร้าน

แถมยังลืมทั้งโทสับและคอมไว้ชล เพิ่งเข้ามาเนี่ย

ไม่เป็นไรครับ ชิวๆ เด๋วเกิดใหม่ได้

นึกว่าพี่หายไปไหน...น้องๆเป็นห่วงน่ะครับ  :D
คิดว่าแอบไปฉลองที่ไหน คนเดียว...อิอิอิ