ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านผม เปิดทำงานวันเสาร์ที่ 16/4/54 นะครับ. สตาร์แอร์ซาว์ด  (อ่าน 2901 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
คือก่อนหน้านี้มีพี่โทรมานัดจะเอารถเข้ามาให้ซ่อมแอร์ และนัดกันว่าจะเอารถเข้ามาวันที่15/4/54
แต่เนื่องด้วยลูกน้องที่ร้านเหนื่อยมามากช่วงก่อนสงการ์ณเลยโหวตว่าขอหยุดเพิ่มอีก1วันเป็นว่าเปิดร้านวันที่ 16/4/54
ซึ่งเป็นวันเสาร์นี้.      และผมไม่มีเบอร์พี่ท่านที่จะเอาmx5 มาให้ซ่อมแอร์ ผมเลยขออนุญาติประกาศที่ เว็ปmx5  แห่งนี้ครับ
ขอโทษ.  และขอบคุณล่วงหน้านะครับ
                              Act..... :003:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2011, 06:44:21 AM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ดึครับ พอดีว่าง เด๋วจะเข้าไปตัดผม

จะโทรเข้่าไปถามทางยังไงก็รับสายด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
ดึครับ พอดีว่าง เด๋วจะเข้าไปตัดผม

จะโทรเข้่าไปถามทางยังไงก็รับสายด้วยนะครับ

สุดยอดคับพี่ร้านนี้ :emo55: แอร์ไม่เย็นมาที่นี่ วันเดียวจบ...ตามสโลแกนร้านเลยคับ :025: :025:

ขอค่าแชร์แขกด้วยคับพี่แอ๊ค อย่าลืมที่สัญญาว่าจาหาสาวให้น้องอะ :025:

ออฟไลน์ neobeau

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
แอร์ผมแปล่งๆ พอดีเลย ขอทราบที่อยู่ร้านด้วยคร้าบบบ

ออฟไลน์ Dirty White

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -36
    • 5iveClub
16 มันวันเสาร์ไม่ใช่เหรอครับ
หรือผมจำวันผิด!?            :009:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
16 เม.ย.  วันเสาร์แน่นอน เพราะศุกร์ 15 เม.ย. เค้าไปวิ่งสนามนครชัยศรีกันอ่ะ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ประจำ......

:014:

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ร้านผมพรุ่งนี้ยังเปิดอยู่ครับ 12/4/54. แผนที่อยู่ในแบนเนอร์ Star air sound ด้านบนสุดของกระทู้น่ะ 083-9990967 พรุ่งนี้โทรมาถามทางก็ได้ครับ

ปล...กระทู้นี้มันเป็นกระทู้ของปี 53 นะ อิอิ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
แก้วันที่-กับปี พ.ศ. ให้แล้วนะครับ คนอ่านและลูกค้าจะได้ไม่สับสน  8)

ขับขี่ปลอดภัยกับเทศกาลสงกรานต์นะครับ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
ไว้เอาเบาะMZไปฝากให้จานหนุ่ม วันท่ี16นะครับ

แก้วันที่-กับปี พ.ศ. ให้แล้วนะครับ คนอ่านและลูกค้าจะได้ไม่สับสน  8)

ขับขี่ปลอดภัยกับเทศกาลสงกรานต์นะครับ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:
แก้ทำไมครับอาจารย์ ร้านผมเปิดถึงวันที่ 12/4/54 นี้  หลังจากนี้ก็จะหยุดพักผ่อน (13-14-15-16-17)  เปิดอีกที่วันจันทร์ ที่ 18 เมษายน 54  คร้าบบบบบ

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
จะได้ Bride แล้วซิเรา.....เคี้ยกๆ

:014:

ออฟไลน์ rangreeb

• MIATA Level 4
  • Gift : 13
    วันนี้เอารถไปให้เฮียแอ๊คทำมาคับใครมีปัญหาเรื่องกิ๊บล๊อคหลังคาแข็ง หรือเสียงอ๊อดๆแอ๊ดๆภายในรถ มาเลยคับ " star air sound  วันเดียวเสร็จ " ของเค้าดีจิงๆ ขอบคุณเฮียด้วย จะได้ไม่ต้องเปิดเพลงดังๆฃะที  เย้ ๆ     :emo55:

555+^______^
คุณต้น rangreeb (nb)

เอาน้ำส้มทิปโก้มา 4กล่องใหญ่. แถมเอา chocolet 2ห่อใหญ่มาให้ เต็มเลย. เดี๋ยวไว้จะเอารูปมาลง แต่เป็นรูปหลังกินหมดแล้วอ้วนๆนะ