Car Related Discussion > Miata Memorabilia

::::: Model TAMIYA 2 Version Scale 1:24 :::::

<< < (3/4) > >>

rmeng_cm:
 :like:

Pekko:
จะยังมีเหลืออยู่หรือเปล่าครับ
ผมอยู่แถวๆพระรามเก้า เดี๋ยวพรุ่งนี้จะแวะเข้าไปดู ถ้ายังพอมีของอยู่

อยากได้เรยๆๆๆ ^^

mazdalover:
ที่ Shop Tamiya @ RCA ... ไม่มีของแล้วนะครับ วันที่ผมเข้าไปมี EUNOS ROADSTER 1 กล่อง และ MIATA 25 กล่อง ..... ผมจัดเต็มชุดใหญ่ไปเกลี้ยงร้านแล้วครับ แฮะ แฮะ  :emo59:

ซื้อมาเก็บไว้เวลาไป meeting ก็จะเอาไปขาย(ราคาเท่ากับที่ shop ขาย)จะได้มีอะไรไว้พูดคุยกันยามพบป่ะน่ะครับ ..... ที่ทำงานผมอยู่สี่แยกคลองตัน ถ้าว่างก็แวะมารับได้ฮะ ตอนนี้มีแต่ตัว MIATA นะครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

Pekko:
กักตุนสินค้านะคร๊าบ อิอิ
ผมทำงานอยู่แถวๆราม ใกล้ๆกันครับ
ตอนนี้รถผมซ่อมอยู่ ไว้ปลายๆอาทิตย์หน้าซ่อมเสร็จแล้ว
ผมจะขับรถไปหาแถวๆคลองตัน ซื้อ Miata พร้อมนั่งกินกาแฟกัน
ว่างมั้ยคร๊าบ ผมชื่อเป๊กนะคร๊าบ

mazdalover:
@ Pekko  :D

ด้วยความยินดีเลยครับ ถ้ายังไงแจ้งผมล่วงหน้าสักวันสองวัน จะได้เอาโมเดลติดรถไว้  ???

นัดที่ The Nine ก็ได้นะครับ ร้านกาแฟเยอะดีทั้ง Mc Cafe, Starbucks, โอปองแปง ฯลฯ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version