ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ เรื่องอู่แถวรังสิต ลำลูกกา  (อ่าน 1491 ครั้ง)

ออฟไลน์ meangza

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ พอจะมีอู่ดีๆแนะนำ แถวรังสิต ลำลูกกา มั้ยครับ เอาไว้ดูแล na6 ของผมสักคัน ขอบคุณครับ :car:

ออฟไลน์ meangza

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
Re: รบกวนหน่อยครับ เรื่องอู่แถวรังสิต ลำลูกกา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 11:09:23 AM »
ช่วงนี้อู่เต็มหมด จะเอา na6 ไปซ่อมที่ไหนดีเนี่ย เซ็งเป็ด