Car Related Discussion > Miata Showroom

สวัสดีครับ ขออนุญาตแนะนำตัว สมาชิกใหม่ NC ครับ

<< < (2/3) > >>

joe-midas:
ขอบคุณมากครับที่ชวน ถ้าไม่ติดธุระคงไม่พลาดแน่ๆ ครับ

mazdalover:
:emo64::emo64::emo64:Welcome to Miata Clun of Thailand :emo64: :emo64: :emo64:

ยินดีกับรถในฝันด้วยครับ ..... มีเวลาว่างมาร่วมกิจกรรมกัน  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

PON:
 :emo64: :emo64: :emo64: :line114:

a_Light:
หล่อเข้มมาเลยนะโจ้ ยินดีต้อนรับครับ

joe-midas:
 :line4: ขอบคุณมากครับพี่เอ สำหรับอะไหล่สวยๆ กับคำแนะนำดีๆ...ไว้ต้อง service เมื่อไหร่ขอคำปรึกษาด้วยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version