Car Related Discussion > Miata Showroom

(ของผม)..my..destiny is mx5

(1/131) > >>

cabriolet:
 :025:  เริ่มจาก NA6 สีขาว รถสวยวิ่งมัน ขับสนุก แต่งไปเรื่อยๆ....แต่ตอนนี้เป็นของน้องอัพ(เจ้าของคนใหม่ไปแล้ว)  ขายไปแล้ว 

สักครึ่งปี เกิดอยากกลับมาใช้ MX5 อีกเลย  เลยไปได้  NB auto มานึ่งคัน

cabriolet:
ได้มาก็ทำช่วงล่าง เปลี่ยน โช้ค เปลี่ยนล้อ  ตอนแรกสีแดง(ล้อ)  

หลังจากนั้นเปลี่ยนเป็นสี บรอนท์เงิน

และตอนนี้กำลังจะทำการเปลี่ยนสีรถ เป็น ดำด้าน  ........... :106: :106:  

cabriolet:
 :025:

Rattster:
ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับพี่  มีหลายสีให้เลือกมั้ยครับ  สนใจๆๆๆ

cabriolet:
มีทุกสีให้เลือกครับ  เป็นร้านลูกค้าผมเอง ( กวาง AB นักร้อง)...ผมโดนไป 25000 บาท

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version