ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปสังสรรค์..."รำลึกมหาอุทกภัย น้ำท่วมเมื่อปี54+และขอบคุณ คุณก้อง Gong959เจ้าของโรงแรมTHE AETAS  (อ่าน 17649 ครั้ง)

ออฟไลน์ earn

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 5

ออฟไลน์ nundk

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -3
  ติดธุระไปไม่ได้แล้วครับ ต้องขอโทษด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pijit30

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
วันนี้แล้วครับ     :like:

ออกวิ่งกันกี่โมง  ส่งข่าวด้วย   ครับ     จะได้ตามไปออกกำลังกาย น้อง  mx5   ด้วย จัดกรองอากาศ และ ค้ำล่าง  ultraracing  ค้ำกลาง   มันจะเกาะถนน  เพิ่มไหม     แต่สุดท้าย  ใจก็ไม่ถึงขับแค่  120   ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2012, 08:32:07 AM โดย Pijit30 »
0897718895

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
วันนี้แล้วครับ     :like:

ออกวิ่งกันกี่โมง  ส่งข่าวด้วย   ครับ     จะได้ตามไปออกกำลังกาย น้อง  mx5   ด้วย จัดกรองอากาศ และ ค้ำล่าง  ultraracing  ค้ำกลาง   มันจะเกาะถนน  เพิ่มไหม     แต่สุดท้าย  ใจก็ไม่ถึงขับแค่  120   ครับ

แล้วจะโทรไปบอกนะ. หรือไม่ก็โทรมาถามผมนะ

เจอกันเพื่อนฝูง

1.จุ๊บ/Rooster....1 คน

2.รัช/Rattster....1คน

3.พี่ธเนศ/ZoomZoom.....1 คน

4.บี/BEE......น่าจะ 2 คน

5.ต่อ/Pete NA......1คน

6.แอ๊ก/Cabriolet....1คน

7.อาจารย์หนุ่ม/Mazdalover....น่าจะ 2 คน

8.ฟุ้ย/Fui52.....1คน

9.โจ็ก/Surawutk....1คน

10.พล/PON.....1คน

11.ไท/Thai......(ถ้ามาทันนะ)

12.เบิ้ล/bubble...2 คน

13.วิท/b4_miata....1คน

14.บาส/bas_m2.......2คน

15.ก้อง/Gong959

16.โอ๊ค/oakinen....2คน

17.นพ/nop-nb .....1คน

18.โอ๋/sarapao68...1คน

19.ป๊อป/pop_pop...2คน

20.เต่า/Tspeed ....1

21.แจ๊ค/NA_Devil.....1คน

22.ต้น/Ton-diy......1 คน

23.เบนซ์/Benz....1คน

24.เอริน/earn

25.ต้น(นักกล้าม)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2012, 09:10:19 AM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ไว้เจอกันเย็นนี้นะครับเพื่อนๆ   ทานข้าวกันที่ชั้น B1 (ร้านอาหาร Hourglass)  ต้องขออภัยที่แจ้งช้าครับ

โรงแรมดิเอทัส ลุมพินี อยู่ตรงข้ามสนามมวยลุมพินี  ติดกับภัตตาคารจันทร์เพ็ญครับ

แผนที่อยู่ที่ หน้า 1 ของกระทู้นี้ครับ  สอบถามเส้นทางกรุณาโทร 02-618-9000

ป.ล. ที่จอดด้านหน้ามีนิดหน่อยครับ  แต่สามารถจอดได้ในที่จอดรถบนอาคาร

:) :) :)

• *
ลืมบอกครับ สามารถเดินทางด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีลุมพินี ประตูทางออกที่ 1 นะครับ

• *
ถึงบ้านแล้วครับ 

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่แวะมากันถึง 30+ คน!!!  ผมรู้สึกดีใจมากๆที่ได้มีโอกาสต้อนรับ หากมีสิ่งใดบกพร่องไปบ้างต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ :)

ขอบคุณพี่แอ๊กที่ตั้งกระทู้เชิญ และช่วยรวบรวมค่าอาหารด้วยครับ

:emo55: :emo55: :emo55:

ออฟไลน์ phatt

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
ขอบคุณมากสำหรับงานที่แสนอบอุ่นและสนุกสนาน  :-* :117:
อาหารอร่อยมากครับ  :like: :like: :like: :like: :like:
กังวลตรงที่แทนจะเป็นงานขอบคุณกลับจะทำให้คุณก้องเข้าเนื้อนี่แหละครับ :010: :emo55: :emo59:

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ถึงบ้านแล้วเช่นกันครับ สนุกสนานหัวเราะท้องแข็งกันเช่นเคยครับ ขอบคุณก้องเจ้าของสถานที่สำหรับอาหารอร่อยๆครับ  :like:

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ต้องขอบคุณก้องมากๆ...

สำหรับงานเลี้ยงขอบคุณก้องในวันนี้ครับ.....ฮ่าๆๆๆ ^.^

----------------------------------------------------------------

สุดยอดเช่นเคย....แก็งค์นี้ไม่มีออมมือ.....ฮ่าๆๆๆ อีก ^.^

:036:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ถึงบ้านแล้วเช่นกันครับ ... อาหารอร่อยทุกรายการ อิ่มแปล้ พุงปลิ้นไปตาม ๆ กันเลยทีเดียว  :emo55:

ที่สำคัญบรรยากาศอบอุ่น อบอวลไปด้วยเสียงหัวเราะ เชียร์มวยสนั่น ... และมิตรภาพที่มีแต่จะเพิ่มพูนขึ้น ... รัก Miata Club of Thailand สุดหัวใจ เพราะที่แห่งนี้นำพาให้ผมได้พบกับเพื่อนที่รักในสิ่งเดียวกัน และแบ่งปันกันโดยไม่หวังสิ่งใดตอบแทน นอกจากรอยยิ้มที่มีให้แก่กัน  :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
คนไปเยอะมาก. สนุกสนานมากเช่นเคย. อาหารอร่อย สถานทียอดเยี่ยม. เพื่อนๆสนุกกันทุกคน.  

ขอบคุณ คุณก้อง มากมายครับ.......

นั่งเม้าส์กันสนุกมาก......

ปล....คนไปกันเยอะขนาดนี้. แสดงว่า Gong959. มีเพื่อนที่(แอบ)รักก้องมากมาย...^___^

ออฟไลน์ Pijit30

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ยังอยู่ร.ร.ก้องอยู่เลยครับ อยู่ยันเช้าเลย ของเค้าดีจริงๆ

เมื่อคืนสนุกมาก แต่ล่ะคน ฮากันไม่เกรงใจใคร ผมเห็นพนักงานแอบหัวเราะใหญ่เลย

วันหลังนัดกันแบบนี้ิีกนะครับ

ปล. ขอบใจป๋าก้องมากๆครับสำหรับอาหารอร่อยๆ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ขอบอกว่า เนื้อแกะอร่อย สมคำรำ่ลือ

เมนูเด็ดที่ทุกคนรอคอย เค๊กป่าดำ ก็ไม่ผิดหวัง (ของผมใด้ชิ้นพิเศษด้วย)

ขอบคุณคุณก้องอีกครั้ง และขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่มาร่วมเชียร์มวย เอ้ย ร่วมสร้างเสียงหัวเราะ
แอบห่วงเหมือนหมอภัทรว่างานนี้ คิดราคาแค่นี้ น่าจะเข้าเนื้อ