ผู้เขียน หัวข้อ: . . . ศุกร์เย็นหรรษา ชวนไปกินข้าว-ฟังเพลงร้าน"โบราณเรียกชื่อ" . . .  (อ่าน 4613 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
 :031: ทำงานง่วงๆนอนวันนี้ เดินขึ้นไปทำคอมฝ่าย graphic เจอเพื่อนเลยถามว่า

"เออ ร้านโบราณเรียกชื่อมันยังอยู่ไหม ปิดไปหรือยัง"
เขาก็เลยบอกว่ายังไม่ปิด แุถมคนเยอะด้วยช่วงนี้ (เมื่อก่อนไปบ่อย) :025:

บรรยากาศร้านดีครับ อยู่พลโยธิน ถ้ามาจากซอยอารีย์ก็เลยไปก่อนถึงแยกสะพานควาย เข้าซอย 13 ครับ :car:

นัดกันช่วง 2 ทุ่มน่าจะโอเค หรือว่าใครไปจองโต๊ะก่อนได้ก็ไปจองเลยครับ จะได้ได้ที่นั่งดีๆ
ไปนั่งกินข้าวชิลๆ มีคนเล่นดนตรีอคูสติคให้ฟังเบาๆ คุยกันเรื่องรถ สัพเพเหระกันครับ :) :002:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2010, 08:01:14 AM โดย Surawutk »

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Act..ไปด้วยครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เอ่อ ... พี่ cabirolet คงไม่ต้องแวะเวียนมาลงชื่อว่าไปหรอกนะครับ  :emo10:

ไว้อันไหนไม่ไปพี่ค่อยแจ้งดีกว่า ... ผมเห็นพี่ไปทุกงานจนเป็นขาประจำ  :)

ล้อเล่งนะ ล้อเล่ง อิอิ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ลืมถามว่า "ที่จอดรถ" ... มันพอไหมจ๊ะ  ???

แล้วมันปลอดภัยอ่ะป่าว  :-\

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ที่จอดรถมีครับ จอดในร้านเลยครับ

:)

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :010:
อยากไป อ่ะ  แต่คนโบราณอย่างผมเนี่ย ไปแล้วทางร้านเค้าจะเก็บไว้เลยอ๊ะป่าว

ถ้าตามไปก็ดึกหน่อยนะครับ

:010:
อยากไป อ่ะ  แต่คนโบราณอย่างผมเนี่ย ไปแล้วทางร้านเค้าจะเก็บไว้เลยอ๊ะป่าว

ถ้าตามไปก็ดึกหน่อยนะครับ

ขอให้มาเหอะพี่ เย็นวันศุกร์ดึกแค่ไหน บ่ยั่น 5555

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เอ่อ ... พี่ cabirolet คงไม่ต้องแวะเวียนมาลงชื่อว่าไปหรอกนะครับ  :emo10:

ไว้อันไหนไม่ไปพี่ค่อยแจ้งดีกว่า ... ผมเห็นพี่ไปทุกงานจนเป็นขาประจำ  :)

ล้อเล่งนะ ล้อเล่ง อิอิ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
55+  ก็คนมันชอบเที่ยว นิ  คริ คริ

ออฟไลน์ sarapao68

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 7
จำได้ว่าห้องน้ำที่นี่ชื่อเก๋มั่ก ๆ  ชื่อโบราญเรียกส้วม  :014:

จำได้ว่าห้องน้ำที่นี่ชื่อเก๋มั่ก ๆ  ชื่อโบราญเรียกส้วม  :014:

ถูกต้องคร๊าบบบ... ไปเจอกันนะโอ๋ๆ เอาลูกมาเล่นด้วย อยากเล่นตัวเล็ก อิอิ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
โจ๊กไป พี่แอ๊คไป แจ๊คไป  ;)

Status : Stand by

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ohgemini

• บุคคลทั่วไป
ถ้าเคลียร์ธุระเสร็จทัน ขอตามไปด้วยคนครับ

โอ๋ครับ

โจ๊กไป พี่แอ๊คไป แจ๊คไป  ;)

Status : Stand by

ขาดสมาชิกที่ยังไม่ confirm ไปคนน๊า ... ใครเอ่ย เหมือน ๆ จะขับ NB ด้วยแหล่ะ  :D

คุณโอ๋/juin11 ... ก๊วนนี้เค้าสตาร์ทเช้า (สองทุ่ม) แต่เลิกช้าอ่ะครับ (ตีสอง) ตามไปยังไงก็ทันเน้อ   ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ไปด้วยนะฮ๊า เวลา 3 ทุ่ม++ รอด้วยนะคร๊าบ พี่น้อง

จะรีบไปให้เร็วที่สุด

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
เอาของติดมือมาด้วยรึเปล่าคับคุณ pop_pop

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"