ผู้เขียน หัวข้อ: ('-..-) จอดรถถูกกฎ ยังโดนดุฟรีอีก ... เฮ้อ ???  (อ่าน 4680 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
('-..-) จอดรถถูกกฎ ยังโดนดุฟรีอีก ... เฮ้อ ???
« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 08:55:12 PM »
ไปทำธุระ esplanade มุดลงที่จอดรถใต้ดิน วน ๆๆๆๆๆ จนเพลียใจ พยายามจะหาช่องจอดแต่เต็มหมด   :(

จำใจจอดขวางแบบเข็นได้ มี รปภ. อำนวยการจราจรอย่างดี (เค้าให้จอดขวางได้นะ-ขอบอก)   ???

เสร็จธุระกลับมาที่รถ เจอจดหมายน้อยเสียบอยู่ที่ปัดน้ำฝน ... อ่านแล้วอึ้ง แต่ไม่ทึ่ง ไม่เสียว   :emo47:

ตกลงว่าผมผิดใช่ไหมเนี่ยยยยยยยย   :emo48:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
Re: ('-..-) จอดรถถูกกฎ ยังโดนดุฟรีอีก ... เฮ้อ ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 09:50:57 PM »
โหยแรงนะเนี่ย....  แต่ก็เข้าใจผู้หญิงอ่ะครับ บางทีเขาก็เข็นไม่ไหวเหมือนกัน กว่าจะเข็นได้แต่ละนิดๆ

แต่ถ้าให้ดี น่าจะให้เบอร์โทรจานหนุ่มไปเลยนะครับ จะได้โทรไปขอโทษ ฮิฮิ (ดูจากลายมือน่าจะเป็นคนสวย 555)

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: ('-..-) จอดรถถูกกฎ ยังโดนดุฟรีอีก ... เฮ้อ ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 09:56:44 PM »
เค้าคงพึ่งทานอาหารญี่ปุ่นอิ่มมามั้งครับ ... เลยเคลื่อนไหวร่างกายไม่สะดวก   >:(

แต่คุณเพียงฟ้าเนี่ย ... หนักมากเลยม๊างงง   :emo48:

เผอิญ รปภ. ไม่อยู่ด้วยแหล่ะ พอต้องเข็นเอง คนที่จอดขวาง(ทั้งที่จอดได้)เลยกลายเป็นแพะซะงั้น   :emo56:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 10:13:16 PM »
แค่นี้จิ๊บจ้อยคับ'จารย์

คิดซะว่า ถ้าเป็นหญิง ขี้บ่นแบบเนี้ย ใครได้เป็นแฟน จาต้องเจอขนาดใหน

ถ้าเป็น ชาย ไม่มีแรงเข็นรถคันแค่เนี้ย  ก็เรียกว่า บ่อ มิ ไก๊

:025:

ออฟไลน์ phatt

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 10:15:21 PM »
กำลังใจเยอะเลย สบายใจ นอนหลับได้นะครับ  :005:

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 10:35:14 PM »
กำลังใจเยอะเลย สบายใจ นอนหลับได้นะครับ  :005:

มาต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ ... welcome to miata club of thailand   :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ phatt

• *
  • Gift : 13
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 10:42:44 PM »
ขอบคุณครับ  :emo59:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
Re: ('-..-) ¨Í´Ã¶¶Ù¡¡® Âѧⴹ´Ø¿ÃÕÍÕ¡ ... àÎéÍ ???
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 11:15:11 PM »
อ.หนุ่ม อ่านทั่วแผ่นรึยังครับ
สาวๆอาจจะมีเบอร์อยู่ด้วยก็ได้นะครับ
อาจจะแอบปิ๊ง... แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง
เลยฝาก SMS ไว้ให้คิดถึง..... :-)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 11:40:19 PM »
หรือว่าอ.หนุ่มไปจอดขวางหน้าช่องคนพิการคับ :025:เค้าเลยเข็นไม่ไหว :emo58: แซวเล่นนะคับ ช่างมันเถอะคับ รถไม่เป็นไรก็ีแล้วคับ :emo48:

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 08:01:20 AM »
อ.หนุ่ม อ่านทั่วแผ่นรึยังครับ
สาวๆอาจจะมีเบอร์อยู่ด้วยก็ได้นะครับ
อาจจะแอบปิ๊ง... แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง
เลยฝาก SMS ไว้ให้คิดถึง..... :-)

อ่านหมดแล้วคร๊าบบบบบ ... พลิกซ้าย-ขวา-หน้า-หลัง ก็ไม่มีอะไรซ่อนเร้นให้แอบหลงดีใจ  ???

เหลือก็แต่ยังไม่ได้ลองแช่น้ำดู(แบบในหนัง)เท่านั้นเอง ... หรือต้องมีไม้กายสิทธิ์ร่ายมนต์แบบ harry plotter ก็ม่ายรู้  :-\

ขอบใจหลายนะนายเติ้ล รถไม่เป็นไรก็ดีใจอยู่เหมือนกันนะ กลัวจะโดนขูดเล็ก ๆ แต่เจ็บนาน ๆ แทน   :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ mamboo

• *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 03:50:07 PM »
สงสัยคราวหน้าพี่หนุ่มต้องเสียบเบอร์มือถือตัวเองไว้ด้วย

เพื่อสาวๆๆเข็นไม่ไหวก้อโทรเรียนพี่หนุ่มเลยยยย

อิอิ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 04:30:18 PM »
จริงๆ ต้องมองในแง่ + นะครับ เค้าอาจจะเห็นว่ารถสวย อยากทำความรู้จัก แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง ก็เลยต้องเริ่มจากงี้ก่อน    :025: :025:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 10:37:14 PM »
จริงๆ ต้องมองในแง่ + นะครับ เค้าอาจจะเห็นว่ารถสวย อยากทำความรู้จัก แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง ก็เลยต้องเริ่มจากงี้ก่อน    :025: :025:

แรงไปปะคับ :025:

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 10:56:58 PM »

จริงๆๆผมก็เคยมีนะ กระดาษมาแปะด่าหน้ารถเนี่ย..  โคตรเซรงเรยจอดก็ถูกที่ถูกเวลา..

ยังดีที่เค๊าไห้เบอร์ไว้  ผมเรยโทรกลับไปสั่งสอนซะ..  ชิ
   :-*

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 08:53:22 AM »
แบบนาย RedPlayboy เนี่ย ... ผมว่าน่ากลัวอ่ะ  :003:

ยิ่งกว่านัดบอดอีก ... เกิดไปเจอหุ่นนางแบบเซ็กซี่ หน้าตานางเอกหนังเข้าจะทำไง   :010:

จะปฎิเสธเค้าก็ลำบาก ... แต่มันไม่ใช่สเป็คจะฝืนก็ใช่ที่ ... นัดเจอแล้วไม่ใช่จะดิ้นออกยังไงล่ะทีนี้  :041:

วานปรมาจารย์ทั้งหลายวานบอก   :009: