ผู้เขียน หัวข้อ: ขายจ้าาาาาาาาาาาาาาา nc 1 RHT ( ขายแบ้วครับ )  (อ่าน 8861 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chitaro

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
Re: ขายจ้าาาาาาาาาาาาาาา nc 1 RHT
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 09:32:11 AM »
Oh!!no??? ชิตขายรถ!!!รายว้าาาา :010:


ออฟไลน์ pop_pop

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
Re: ขายจ้าาาาาาาาาาาาาาา nc 1 RHT
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 12:44:00 PM »
ขา่ยไมอ่ะ  หรือว่าเครื่องไม่แรงพอ

จิงๆอ่ะ รถอ่ะแรงแต่คนตัวใหญ่กว่ารถ มันเลยวิ่งไม่ออก  55+

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 07:36:23 PM »
😓

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 11:53:57 AM »
ขอให้ขายได้ไวไว รถดีใช้งานน้อย ขายรถได้แล้ว
สนใจ....ไหม NB เดิมๆ.......เปลี่ยนยางแล้วนะ
ติดต่อเบอร์เดิมนะ

lสีไร ราคาเท่าไหร่ครับpmให้หน่อยครับ
ส่งทาง PM แล้วครับ

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 10:59:27 PM »
ขอให้ขายได้ไวไว รถดีใช้งานน้อย ขายรถได้แล้ว
สนใจ....ไหม NB เดิมๆ.......เปลี่ยนยางแล้วนะ

lสีไร ราคาเท่าไหร่ครับpmให้หน่อยครับ
ไม่สนใจรถบอมแล้วหรอ อิอิ
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 12:16:49 AM »

ส่งทาง PM แล้วครับ

เอาจิงแฮะ...ต่อไปเราจามีดาวนำทางกานและ :car:

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 06:37:58 AM »
ผมเพิ่งได้รถพี่ต้นก็ขายซะแล้ว เศร้าเลย :004:

deathmark

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 08:00:30 AM »
  ขายซะงั้น. ว่าโปรเจคอะไรอ่ะครับอารมอยากรู้

ครับ คุณบี  คงไม่มีอะไรหมดรักจาก miata ได้ครับ

อ่าว..ท่าน  :004:

ครับพี่ อิอิ

แหมพี่ชิด ให้ลองทีเดียวถึงกับขายเลยเหรอ ยินดีต้อนรับล่วงหน้า555

พี่อาราเร่ ก็พูดเกินไปปปปปปปปป  5555555555

อุอุ

พอจะเดา project ต่อไปได้และ  :like:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป.จะเป็นอะไรก็ได้ ขอแค่ใช่ MX5 ก็โอ  8)

ขอบคุณครับ พี่ 

ไปไหนๆ คร้าบพี่ชิตตต

อยู่แถวนี้แหละหนึ่ง  ไม่หมดรัก ๆ

สวย จัดไฟแนนซ์ได้เท่าไหร่ครับ ตอนนี้อยากได้แบบขายดาวน์

ครับผม  ไฟแนนซ์  น่าจะได้ประมาณ 1.3 ล้านนะครับ 

เอ้า......อีกคนแระ...

ND มันออกแล้วหราาาาาา....... เฮ้อ !

:050:

-------------------------------------------------------------

:like: ปล. รถเค้าดี....ใช้น้อย....รักอย่างกับลูก  :like:

-------------------------------------------------------------

5555555555  ขอบคุณครับพี่โอ๊ก

อ้าวๆๆๆ เพิ่งได้เจอกันแป็ปปๆๆๆ เดียวเอ็ง ก็ขายซะเเร้ว เดาไม่ถูกว่าจาเล่นอารัยต่อเนี้ย แล้วค้างคาวไฟเค้าจาคิดยังงัยยย ขาดเพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไว้ทานข้าวด้วยกันใหม่นะครับพี่ 

โทษครับเกียร์ธรรมดาหรือเปล่าครับ
rht คืออะไรไม่รู้
ใช้แต่ซูบารุเลยไม่รู้เลย ขอบคุณครับ

เกียร์ ออโต้ครับ  แต่ยืนหยันขับสนุกมากมาย  rht  คือ  หลังคาแข็งไฟฟ้า เปิด-ปิด  ปุ่มกดครับ

เค้าขยับขยายกันหมดแล้วพี่ ตามมา ตามมา :025: :025:

ปล. รถคันนี้ ขับนิ่ม สบายมาก ขับจนเจ้าของรถหลับสนิทเลย ทำไมNA มันไม่ได้แบบนี้หว่า :010:

วันนั้นเหนื่อยมากอะเติ้ล  ขอบคุณมากเน้อ ที่ช่วยขับแทน 

โทษครับเกียร์ธรรมดาหรือเปล่าครับ
ใช้แต่ซูบารุเลยไม่รู้เลย ขอบคุณครับ

ขออนุญาตตอบแทนนะครับ
เกียร์ออโต้ครับ ส่วน rht หมายถึงรุ่นที่เปิดปิดหลังคาด้วยระบบไฟฟ้าครับ

ปล.เมื่อก่อนผมก็ใช้ซูบารุ ชอบซูบารุ แต่ตอนนี้ปันใจมาให้เจ้าตัวเล็ก.. :)  และมีอีกหลายท่านก็เช่นกันที่รักทั้ง2รุ่นเลย ลองปรึกษาดูครับ ทั้งพี่โกะ,พี่โมด,พี่ต๋าวว,พี่ใหญ่. ถึงแม้รถจะต่างกัน,คนละfeeling กัน แต่สิ่งสำคัญที่เหมือนกันคือ "เป็นรถที่ขับแล้วมีความสุขและสนุกทุกครั้งครับ" :emo64:

ขอบคุณที่ช่วยตอบแทนครับ พี่วิท

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 02:19:06 PM »

ขออนุญาตตอบแทนนะครับ
เกียร์ออโต้ครับ ส่วน rht หมายถึงรุ่นที่เปิดปิดหลังคาด้วยระบบไฟฟ้าครับ

ปล.เมื่อก่อนผมก็ใช้ซูบารุ ชอบซูบารุ แต่ตอนนี้ปันใจมาให้เจ้าตัวเล็ก.. :)  และมีอีกหลายท่านก็เช่นกันที่รักทั้ง2รุ่นเลย ลองปรึกษาดูครับ ทั้งพี่โกะ,พี่โมด,พี่ต๋าวว,พี่ใหญ่. ถึงแม้รถจะต่างกัน,คนละfeeling กัน แต่สิ่งสำคัญที่เหมือนกันคือ "เป็นรถที่ขับแล้วมีความสุขและสนุกทุกครั้งครับ" :emo64:

อ้าว พี่ต๋าวก็มาเล่นmx5แล้วหรือวิท  ;)

ออฟไลน์ b4_miata

• *
  • Gift : 18
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 03:21:26 PM »

[/quote]อ้าว พี่ต๋าวก็มาเล่นmx5แล้วหรือวิท  ;)

[/quote]

ครับ กำลังเห่อเลยครับพี่..อิอิ  ;)

ออฟไลน์ tau

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 5
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 03:24:29 PM »
ครับจุ๊บ เพิ่งได้รถครับ รอเก็บรายละเอียด ทำสีอีกหน่อย
 หลังขายอิมไป ไปใช้อีโวอยู่พักนึง ก็ปล่อยออกไปให้เนื้อคู่คนใหม่ ตอนนี้เจ้าของใหม่ไปจูนE85 เปลี่ยนหัวฉีด1200cc แรงม้ามากกว่าเดิมอีก
ขับไอ้ตัวเล็ก แรงม้าน้อยๆก็สนุกได้ครับ balanceดี อาการรถขับหลังเหมือนรถสมัยก่อน ได้แรงบิดรอบต้นๆอีกหน่อย ได้แคมคู่นึง กล่องใบ ปรับไฟ คันเร่งเบาๆ รอบลื่นๆ คงสนุกกว่านี้ แรงม้าที่มีก็พอใช้ครับ ไม่ได้ขับเร็วเหมือนเมื่อก่อนแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2012, 03:48:03 PM โดย tau »

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 06:36:17 PM »
สวัสดีครับพี่ ผมก็ขายแมวไปแล้วเหมือนกันครับ แล้วพี่ใช้mx5รุ่นไหนอยู่ครับ ขอดูหน่อย  :002:

ปล.แค่2กระทู้ก็มี 1 gift แล้ว hot จริงพี่  ;)

ออฟไลน์ tau

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 5
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 09:29:14 AM »
ใช้NBสีฟ้าเดิมๆครับ เพิ่งเข้าเช็คระยะที่ศูนย์พหลเช็คระยะ เดี๋ยวจะเข้าไปอู่สี เก็บรายละเอียดหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2012, 09:30:55 AM โดย tau »

deathmark

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 05:37:41 PM »
Oh!!no??? ชิตขายรถ!!!รายว้าาาา :010:

จุ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ